Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja has to resign, we smell rat

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by montroll, Aug 20, 2011.

  1. m

    montroll JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    what he said or forced to say and promise pale Dom mjengoni, was it a hoax?

    Umeme kukatika kama kawa!
    Mbagala saa hii umekatika without notice!

    Ngeleja ajiuzulu, by giving a promise he can not fulfill,

    Akubali ameshindwa,
    aondoke tu.
     
  2. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimeamini maneno ya Kafulila kwamba "serikali ya ccm sio serikali sikivu ni serikali kiziwi" yaani watu wakipiga kelele ndo inasikia. Juzi Wenje ametoa hoja ya tatizo la umeme hasa maeneo ya Mwanza na Arusha ambako ulikatika karibu siku nne mfululizo. Kuanzia jana hadi leo naona umeme upo huku Arusha na Mwanza washikaji wameniambia upo nikajua kumbe kweli hii ni serikali kiziwi, naamini tukiandamana nchi nzima hawa viziwi watasha umeme sasa hivi wanasikilizia baadhi ya maeneo, wakisemwa sana wanawasha mkitulia wanazima, kazi kwelikweli.
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa ni waajabu sana, maybe kuna hujuma zinafanyika ili ionekane dhahiri kushindwa kwa Serikali legelege.
     
  4. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ngeleja na Jairo hawawezi kuondoka kwa sababu wanalindwa na Fisadi papa.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Wewe wacha pumba, Ngeleja amesema waziwazi kuwa matatizo ya mgao yatakwisha December. Sasa hiyo miadi alikupa wewe peke yako?
     
  6. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    BLM kuvunjwa muda si mrefu kwa maslahi ya Taifa.
     
Loading...