Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja ameshindwa kujibu swali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisendi, Apr 6, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mh Zitto Ameuliza swali pesa zinazotumika kulipa mafuta mazito na wizara ya nishati na madini ili hali hizo pesa hazikuwa outlined kwenye bajeti ya 2010/2011. Je hii imekaaje, Amelijbu kisiasa kuwa wakutane na zito amupe maelekezo. Je hili bunge letu lipo kwa ajili yetu sisi wananchi au wanasiasa.

    Hili ni TATIZO kwa Taifa letu
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usanii mtupu. halafu spika anamtetea?!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda wamezoeana kuitana pembeni na kutulizana kwa kitu kidogo,tumezoea ukisema pssssss,anaejua una muita ataitika ila kama haujui utaendelea na mambo yako!

    Huyu kamuita zitto pembeni,tena mbele ya macho ya watanzania kabisa duh,...angekua sio wa pembeni angekataa aseme watanzania wanataka kujua hapo hapo
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa hivi watanzania hatuna zaidi ya kujua ila zito. na kama ni Zito anayetakiwa kujua tu ya nini kuwa na public bunge!!?? ni vema kuwa na private bunge!!??
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Majibu yanayohusu takwimu huweza kutolea majibu hapo kwa hapo bila ya kuwa na takwimu sahihi akifanya hivyo ataishia kuambiwa kuwa analidanganya Bunge
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwani zimetakiwa takwimu au source ya hayo malipo?.........binafsi sielewi kwa nini tuNAwalipa hawa IPTL capacity charges,megawati wanazo supply TANESCO halafu tunawanunulia haya mafuta?.......ni kama kule TRL serikali iliuza hisa 51% halafu ikawa inalipa mishahara ya wafanyakazi,kukodi injini na mabehewa......hawa viongozi(vitongozi) vipi?
     
  7. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zitto ni mnafiki anauliza maswali ya kujikosha.
    Wote waweza kuwa ndani ya boti moja.
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    ...fellow Tanzanians, the situation is becoming worse, kubali au kataa! Many of us know how Ngeleja 'won' the ministerial post and what is now doing, definitely no wonder!

    My take:
    Je badala ya kujihangaisha, kuna haja ya kufanye search/utafiti mpya kujua ni nani ameilaani nchi hii!!!??
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Sasa wabunge wengine na spika nao wameona ni halali Zito kupewa majibu pembeni?

    halafu ndio mnasema tuwaamini watutengenezee katiba hawa watu?:nono:
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Basi angekiri kuwa hana JIBU na siop kumuita pembeni!
     
  11. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba number za waheshimwa wabunge wengine kupitia CHADEMA ziwekwe wazi hapa,
    kuna haja ya kuwa tunatoa maduku duku yetu direct.

    Kama katika hili kuna haja ya kumdokeza Mbunge mwingine wa CHADEMA alirudie hilo swali
    ili tuone kama na yeye ataitwa pembeni, na zaidi ili tujihakikishie kupata majibu juu ya hili swala.

    Japo sihitaji very strategically kupata jibu, lakini sasa am concerned with the pembeniship going on
     
  12. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Maskini mpambanaji Zitto rushwa imeshamfanya mtu wa kutulizwa pembenni kama alivyo tulizwa kuwekwa katika kamati ya Raisi ya madini ambayo mpaka leo hatujui impact yake ni nini
     
  13. m

    msambaru JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hakika dogo zitto ni mzito hata wa kuelewa tumempoteza kala chambo ya kijani.
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mnataka kulikuza na kumchafua mtu kwa jambo ambalo Zitto hana uwezo nalo kanuni hazimruhusu yeye kubishana na spika na hata kama angetaka kumkatalia ngereja maelezo yake angetakiwa anyoshe mkono na apewe nafasi jamani mbona mmunaendeleza chuki kwa huyu mbunge,waandishi wa habari wanafanya nini si wa mkomalie Zitto na Ngereja kwa vipi watapeana majibu nje ya kikao cha bunge
     
  15. m

    mbezibeach Senior Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakumkomalia Zitto na Mwenzake Ngeleja si waandishi wa habari tu bali ni watanzania wote wazalendo, wana wenye uchungu na nchi hii nikiwepo mimi na wewe..mbona mwenzetu unawaachia waandishi wa habari jukumu zito namna hii..? Mmmh hadi mwaka huu ukaishe sijui huyo Zitto atakuwa ktk position gani...sasa hivi anajionyesha dhahir ni mtu wa aina gani..
     
  16. g

    gwala Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa hafai ama anajua udhaifu wa Zito wanataka wakachakachue majibu. kwa anataka wakutane nyuma ya pazia.
     
  17. W

    WFM Senior Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Well said..! umekuwa mkweli. Ushabiki nao tukiuendekeza utatufikisha tusikokujua.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uzuri wake ndo huuu kuwa mawaziri kwa sasa wamekuwa makini zaidi si kulopoka kama makamba!
     
  19. T

    Triple DDD Senior Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ndg hayakuanza leo, wakibanwa maswali walikuwa wanaema umetumwa, wakiambiwa watoe
    huduma kwa wananchi wanatoa ahadi kesho, muda ukifika sababu kibao, je tunatafuta rangi ya paka au tunataka
    paka anayejua kula panya????
     
  20. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    natamani nikutukane lakini wata ni ban
     
Loading...