Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja alamba red card!

Discussion in 'Sports' started by Rugas, Nov 24, 2011.

  1. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa ana mikosi kweli! Red card kwenye siasa,na sasa kwenye kambumbu! Amepewa red card kwenye mchezo kati ya bunge la tz na bunge la Eac.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hahahaaaa....!!!.hivi ule mchezo wa juzi uliishaje?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Na bado ana moyo ila inategemea na refa kama ni mmoja wa wabunge basi kafanya kusudi.
    Ila kusakamwa na watu at all angles lazima udate kama uu timamu
     
  4. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bunge Tz 1- Bunge EAC 3
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    LOH WAPE POLE!
    :poa
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    malipo hapahapoa duniani
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi we ngeleja yaani namatatizo yote haya ya umeme we huna habari unaenda kusukuma gozi kama xavi...kheee kweli mwnakwetu huna haraka..uje huku una kimeo cha posho a mtoto wa mkulima na bi kiroboto mmesaini
     
Loading...