Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja akumbana na kimeo!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MegaPyne, Jul 18, 2009.

  1. [​IMG]

    Bwana waziri alifika Ubungo kuzindua mtambo wa kusindika gesi kwenye mitungi kwajili ya matumizi ya nyumbani na kwenye magari. Kwa nia njema tu!!

    [​IMG]

    Ghafla wananchi wakaibuka na kuanza kulalamikia haki yao ya fidia ili waondoke eneo hilo, jamaa walivamia kiasi cha kumfanya waziri kuacha shuguli iliyomleta ili awasikilize!

    [​IMG]

    Akajieleza kisawasawa ili kuwapooza watu hao lakini wapi!!

    [​IMG]

    Akafafanua weee mpaka kijashio kikamtoka, kweli wabongo wamebadilika, wanadai haki zao kwa nguvu kubwa sasa sijui Shukuru Kawambwa akienda kwa wakazi wa Kipawa wanaodai fidia ili kupisha uwanja wa ndege kwa zaidi ya muongommoja itakuwaje?



    [​IMG]

    Wakazi wa Ubungo Maziwa wakiwa na mabango yao wakitoa kilio kwa Waziri wa Nishati na Madini juu ya hatmayao katika enheo hilo lililozungwa na mitambo hatari ya gesi na umeme jana. Ngeleja alikuwa akizindua mtambo mpya wa PanAfrikan Enegy wa kusindika Gesi Asilia itakayo tumika katika magari nchini.

    [​IMG]

    Ngeleja akijibu kero hizo kwa wakazi wa Ubungo Maziwa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    watu wakichoka!
     
  3. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    inakuwa kama punda huyo kwenye avarta yako mkuu, inavunja mbavu sana bana. sasa akifa mzigo ataupeleka nani au utaajili kuli mwenye uzoefu wa lumbesa?
     
  4. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleja umeyaona hayo au ulifumba macho??
     
  5. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sasa Kazi Ipo wa TZ tuwe amoja kama hao watu

    Kweli wapewe haki zao
     
  6. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "The state cannot liberate people; people have to liberate themselves". Issa Shivji
     
Loading...