Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja aibomoa kambi ya CHADEMA, Wenyeviti, Makatibu watimkia CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, Jan 4, 2012.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAZIRI wa Nishati na Madini, William Mganga Ngeleja ameibomoa ngome ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), baada ya viongozi wa chama hicho Wilaya ya Sengerema mkoani Mwanza kurudisha kadi na kuhamia Chama cha Mapinduzi (CCM).

    Miongoni mwa viongozi wa Chadema waliohamia CCM na kutambulishwa jana kwenye mkutano wa hadhara mjini Sengerema mkoani Mwanza ni pamoja na Mwenyekiti wa Chadema wilaya ya Sengerema, Ayub Malima, Katibu wa chama hicho wilaya, Kesi Misalaba, Katibu wa Baraza la Wanawake Chadema Sengerema, Sarah Mathayo na mwenyekiti wa Vijana wilaya Chadema, Stanslaus Pstory.


    [​IMG]
    WAZIRI wa Nishati na Madini, William Mganga Ngeleja (katikati), akimpongeza aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema Wilaya ya Sengerema mkoani Mwanza, Ayub Malima, baada ya kiongozi huyo na wenzake saba kutangaza rasmi kuhamia CCM, kwenye mkutano wa hadhara mjini Sengerema. Kushoto ni mwenyekiti wa CCM wilaya hiyo, Jaji Tasinga Gabanyaga


    Viongozi wengine wa Chadema waliohamia CCM ni Katibu wa Vijana wilaya hiyo, Frenk Dotto, Lusia Mussa Mjumbe, pamoja na Sayi Busumabu mjumbe pamoja na mwanachama mmoja wa Chama cha Wananchi (CUF), Peress Essau ambaye mwaka 2005 aligombea ubunge jimbo hilo la Sengerema.

    ENDELEA KUSOMA
     
  2. k

    kkitabu Senior Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama Chadema ni saizi yake saizi yake ni mgawo wa million tano za Jairo
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Tayari wamekuwekea habari yote
     
  4. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani hizi ajali hazitaisha kama Waziri ndo anasababisha ajali itakuwaje? Je amebomoa ukuta au paa, bila shaka hiyo kambi itakuwa imeanguka, waliokuwemo humo ndani wamenusurika? yeye mwenyewe mbomoaji kanusurika kuangukiwa na matofali au paa.

    Poleni wahanga................nasikia hapo hapo Ngeleja kafanywa mtaji wa kujenga kambi mpya na nasikia hii sasa itachukua watu wengi zaidi maana watu wamekasirishwa na yeye kuivunja hii ya sasa.
     
  5. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa viwango vya habari hii sio habari kabisa...................nashangaa hata gazeti ambalo litaandika upuuzi kama huu. Ngeleja anatakiwa ajibu kwanini sehemu kibao hapa Dar hakuna umeme wakati mabwawa yote ''yametapika'' maji.

    Habari kama hiyo inakuwa news pale mtu anapotoka CCM kwenda upinzani, and not the other way round, kwasababu hiyo imekuwa kawaida toka 1992, sio habari tena..........................
     
  6. kajwa

    kajwa Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sawa tu... Hata wakina Shitambala waliondoka.....

    Sidhani kama kuna jipya hapo...

    Ila na sisi watz tuna njaa mbaya kweli of all the people Mtu kwenda kumuamini na kumuangukia Ngereja ni zaidi ya taahira na mpuuzi
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CDM poleni kwa kuanza mwaka vibaya! Hongera Ngereja kwa kuibomoa CDM wilayani kwako
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Aah hainihusu mimi hii ngoja niende zangu niwaachie upupu wenu,kama zile za Ja hiro zimetumika vile!!
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nyani aoni kundule! Mtu akitoka vyama vya upinzani kwenda CCM mapesa yametumika; akitoka CCM kama Shibuda kwenda CDM chereko.
     
  10. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwani mlifikiri Shibuda ni specie ya peke yake hana ndugu? Otherwise ni pepo mchafu tu amewakumba. Hivi Ngeleja ana lipi la kumu-impress mtu mpk abadili msimamo?
     
  11. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna kila sababu, Dr.Slaa aende Sengerema akafungue ofisi, kwani uongozi wote umesombwa na mafuriko ya Ngereja 2012
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndio maana halisi ya demokrasia,mtu una ruhusa kujiunga na chama chochote cha siasa ili mradi hauvunji sheria,nawapa hongera hao waliohama na nawaambia tu kuwa uzuri wa walichokiona leo sio watakachokiona kesho
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nguo za CCM nzuri ila Ngeleja havai coz zina Laana na Hata Mwl Nyerere Hakuwa anavaa...Kuhusu kuhama ni kweli siamini kama ni utashi wao bali Msukumo wa Nguvu ya fedha
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,130
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Ngelenja huyu huyu chizi fresh au Ngelenja mwingine.
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wa ajabu kweli hawa vijana,yani wenzio wanaamka wao wanavuta shuka,wacha waende wakajifie huko
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Huu mwaka tasa kwa Chadema!
     
  17. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna shida watakuja wengine, lakini sidhani kama watu hawa wa sengerewa wanamfahamu ngeleja.
     
  18. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chama ni itikadi, wananachama, viongozi na vikao. CHADEMA kama chama cha siasa kupoteza wanachama na viongozi wake ni pigo kubwa sana.!! Nawapa pole kwa kupoteza mvuto miongoni mwa viongozi na wanachama wake hadi kuamua kurudisha kadi na kukihama chama chao. Nawapongeza wanachama hao kwa uamuzi wao wa busara kuhamia Chama Cha Mapinduzi. KARIBUNI CCM TUIJENGE TANZANIA YETU.!!
     
  19. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yote yametokea kwa sababu uongozi wa juu wa CDM unatumia ruzuku kumlipa posho ya mwezi Dr. Slaa badala ya kupeleka katika ofisi za mikoani na wilayani
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Dhibitisha la sivyo hii post yako ni crap.
     
Loading...