Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja achafua hali ya hewa bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Jun 21, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni alipokuwa akichangia hoja,, bungeni,, amesema watanzania muunge mkono bajeti ni nzuri itatusaidia,,,AMEUNGA MKONO HOJA YA BAJETI ASILIMIA MIA MOJA HAMSINI,, AMEPONDA BAJETI YA CHADEMA
     
  2. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ameponda chadema ,, na bajeti yetu ya chadema na kuwa anatuheshim sana lalkini anatusema na kutupa makavu live
     
  3. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Badala ya kujadili bajeti ya serikali yake yuko busy kuchambua ya upinzani...

    CCM yaani utafikiri wao ndio kambi kuu ya upinzani na CDM ndo chama tawala!!!
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Jembe Tundu Lissu anaomba mwongozo!
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lissu amempoteza mbaya ametoa pofu hana jipya
     
  6. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kinachoitwa "Bajeti ya Upinzani" ila "Maoni ya kambi ya upinzani juu ya bajeti ya serikali"

    Ngeleja anafuka moshi...ameshachemsha!!!
     
  7. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni baada ya kuanza kutaka kujipatia umaarufu kupitia chadema,, ndipo,, amekutana na mtasha tundu lissu,, na kumtuliza,, ngeleja kwa ujuha wake,, wa kudandia hoja juu juu
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hebu dadavua alichoambiwa huyo Ngereja wengine tupo kwenye kupiga box na tukipata chance ndio tunaingia kuchungulia
     
  9. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mida hii wakati Mh. Ngeleja akichangia bajeti, ameishambulia bajeti mbadala ya Chadema na kuwa sahambulia Chadema kuwa ni waongo na wanawapotosha wananchi, kaongea kwa hisia kali na hasira akiwaita Chadema kuwa hawawezi kuwa seikali mbadala na kuwaambia kuwa ni rahisi kuandaa bajeti ya harusi na si bajeti ya nchi!

    Mjadala bado unaendelea na miongozo ya Mh. Mbowe, Mdee na Tundu Lissu!
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anapayuka tu anajipya muanga wa baraza jipya!
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,577
    Likes Received: 3,910
    Trophy Points: 280
    Duh,hio bajeti ya upinzani ina act kama mbadala si ndio.sasa tundu lissu anasemaje tena?.
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lissu,Mdee na Kamanda Mbowe wamemjibu ipasavyo!hapa mpya tupa kule!hatujadili hoja nyepesi nyepesi
     
  13. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleja ameishia kuaibika, kumbe wakati wa marekebisho ya maoni ya Kambi ya upinzani kuhusu budget juzi hakuwepo. ameambiwa na mdee kuwa ana uchungu na kutemwa uwaziri.
     
  14. A

    ABRAHAM LINCOLN Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleja anasema bajeti mbadala ya CHADEMA,ni wa mchango wa harusi na maandamano
     
  15. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    "Ana uchungu wa kukosa Uwaziri" - Halima Mdee
     
  16. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    "Anauchungu wa kukosa uwaziri"-Mdee
     
  17. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu ana uchungu wa Kupigwa chini...unaongeleaje hoja Nyepesi ya Typing error

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  18. A

    ABRAHAM LINCOLN Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana uchungu wa kutimuliwa
     
  19. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtafaruku mkubwa wazuka Bungeni baada ya Lissu kutoa ufafanuzi kuwa ile si bajeti mbadala, bali ni mapendekezo katika bajeti ya serikali. Na Wabunge wa CCM wanapotosha wananchi na kuwaambia wapinzani ndiyo wanapotosha. Kipengele cha kutoonyesha mapato kimeleta mtafaruku sana. Halima Mdee amemponda waziri Ngeleja kwa kutochaguliwa tena baraza la mawaziri na kuongeza mtafaruku mpaka Spika akamuamrisha afute hiyo kauli kabla ya kutoa taarifa ya ufafanuzi wa marekebisho ya kipengele cha mapato ambacho kilishatolewa ufafanuzi. Mdee ameonya ya kuwa, kama mtu huna update ya jambo husika, basi usitumie ukumbi wa Bunge kujitafutia umaarufu.
     
  20. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo mzimu umezimwa na Mb Halima mdee baada ya kumwambia anaongea kwa jaziba sababu ya kupoteza uwaziri na kutokuhudhuria bungeni, sababu suala alilokuwa akidai Ngeleja ni kwamba bajeti ya kambi ya upinzani haina chanzo cha mapato, wakati suala hilo liliishafanyiwa marekebisho kutokana na kasoro za uchapishaji.
     
Loading...