Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngazi ya mishahara veta help pleaseeeeeeeee

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sunguruma, Oct 4, 2012.

  1. s

    sunguruma Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari wana jamvini naomba kujua level ya mishahara kwa VETA kwa Mhasibu anae anza kazi inakuwaje kwa wale walio fanya kazi kule au wanandugu wanao fanya kazi VETA shukurani ili niweze pima unga
     
Loading...