Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngawaiya:tanzania ijitoe mahakama ya kimataifa ya biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BONGOLALA, Jan 14, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    haina faida kwa wa tz:iptl bil 5 kila mwezi sasa dowans bil 98.uchunguzi wa taasisi ya ngawaiya imesema
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    ICC sio mahakama
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hajui asemacho!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...