Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngawaiya kuhama nchi akishinda Dr laa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by realtz7, Oct 27, 2010.

  1. r

    realtz7 Senior Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa wahujumu wameanza kuitoa mmoja baada ya mwingine baada ya Mwenyekitiwa Jumuia ya wazazi Kilimanjaro Thomas Ngawaiya kutamka kwamba atahama nchi kama Dr W.Slaa akishinda uraisi, hii inaashiria huyu jamaa ni fisadi, mhujumu, why aogope kushi nchini chini ya Chadema? ana lake jambo!
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wanaotaka kuhama nchi waorodheshe majina yao katika ofisi za thithiem karibu na maskani yao ili wapatiwe nauli za ndege na pesa za kujikimu huko waendako. :peace:
     
  3. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio mzalendo na mjinga number 1 huyo ambaye ni fisadi ...mafisadi wanatapatapa....mungu saidia slaa
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ahame nobody needs him anyway!!!:A S angry::A S angry:
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngawaiya lazima ahame kwani ni fisadi alihujumu pesa za mfuko wa Pembejeo za kilimo wakati akiwa waziri.Aliziweka pesa hizo AXIM BANK kwenye account ya FDR badala ya kuwakopesha wakulima kwa muda wa mwaka mmoja akajizolea riba kibao ndipo akazitoa bank na kuwakopesha wakulima.MATUMIZI MABAYA YA MADALAKA
     
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yeye ni nani Nchi hii?
    Ameifanyia Nin Nchi Hii?
    Twaomba picha yake hapa?
    Je akiondoka twapata hasara gani Nchi hii?

    NB: Nilisha wahi toa angalizo kwa viongozi wote wa siasa kuwa kuweni makini na kauli zenu mzitoazo kwa Taifa hili kuna vizazi vyaja vitajiuliza sana kuhusu uwezo wenu wa kuliongoza nchi ulikuwaje na hao wananchi waliokuwepo walikuwa na ujasiri gani kuvumilia maneno kama haya ya viongozi walopokaji

     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    oh oh!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mboa anachelewa kuhama nchi hiii aondoke haraka sana
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwani uongo watahama nchi na kuhamia magerezani:A S angry:
     
  10. October

    October JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utawasikia akina RA na EL na mafisadi wengine nao kama hawajaweka mpira kwapani na kutokomea kusikoeleweka.
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Wengi sana watakimbia nji ii
     
  12. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kweli hao sio "wenzetu"...
     
  13. U

    User New Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kuwepo kwake yeye sasa hivi ktk hii nchi tunanufaika na nini? Mbona kwa miaka yote iliyopita mpaka sasa tunaishi kwa taabu tu....
     
Loading...