Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngawaiya: CHADEMA wanapewa pesa na Marekani kuchochea fujo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhosni, Apr 8, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amekaririwa na ITV kwenye taarifa ya saa tano na robo usiku huu

    Jina lake kamili ni Thomas Ngawaiya, aliwahi kuwa mbunge wa Moshi vijijini kwa tiketi ya TLP, baada ya kukorofishana na Mrema akajisalimisha ccm

    Ameongea kwa kutumia wadhifa wake wa Mkiti wa wazazi wa ccm mkoa wa Kilimanjaro

    Amesema yeye na MREMA waliwahi kupewa pesa na serikali ya marekani ili wachochee vurugu tz watu wauane ili nchi ionekane ni ya machafuko kama kenya. Amesema alikuja pesa na kuanzisha maandamano sana Dar

    Amesema baadaye Mrema alimwambia kwamba hizi pesa wanazopewa kuanzisha vurugu kwenye nchi Yao wakati wamarekani wamekaa kwao kwa amani hazifai. Wakawakatalia wamarekani halafu mrija wa pesa ukakatwa.

    Amesema ni staili hiyo wamarekani wametumia kuleta uasi huko afrika kaskazini. Kwamba Hapa tz wamewapatia Chadema hizo pesa ili wachochee uasi Kama ule wa afrika kaskazini. Kwamba ndo maana Chadema "wanachochea vurugu" kwa sababu wameshalipwa pesa.

    Alikuwa anaongea kwa kujiamini huku akieonekana kama yuko kwenye group activity fulani, sikuina vizuri, labda walikuwa wanapanda miti.
     
  2. Z

    Zhu Senior Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli. Kati ya chama chenye dalili ya kuiasi serilikali ni chadema. Na uasi huo wamepanga kuanzia Arusha, Ki
    limanjaro na Mwanza. Hela zote zipo kwa ndesamburo. Njia za kuasi serikali ni kushawishi vijana na wanavyuo kama ilivyo Libya.
     
  3. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama inasaidia kuleta uhuru na utawala bora poa tu!!!. Si rahisi kushindana na mafisadi
     
  4. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mke wako mwenyewe wasiwasi wa nini.
    Chadema mwendo mdundo mpaka kieleweke.
     
  5. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama pesa hizo zitasaidia kuwatoa mafisadi CCM mbona poa tu, kwani sisi inatuhusu nini? Wanaotoka ni mafisadi.
     
  6. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani wao CCM hawapati pesa kutoka nje. Kama hawapati wanazotumia zinatoka wapi kama siyo kuwanyonya wananchi? tumewagundua!!! Propaganda hizo hazifai!!!
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama gawaiwaya aliwahi kuzipikea si akamatwa au kuwa yuko ccm sasa? Lakini nini kazi ya usalama wa taifa? Au ndio wamemtuma aseme? Na walikuwa wapi wakati wakati world wanaifania ujasusi tz wakati adjusted structured program za 1986?
     
  8. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani it is another stupid trick to divert attention from important nationa matters.

    Who is Ngawaiya hadi camera crew ya itv imfuate huko porini akiotesha miti, na mwenyewe anaongea kwa uhakika huku akiwa bize kama watu wanaoigiza sinema
     
  9. O

    Old ManIF Senior Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha wawatie vidole vya machoni hao Wamarekani na washirika wao kwa kubwabwaja hovyo, siku watakapochoka kusingiziwa na kuamua kufanya kweli waandae na mashimo ya kukimbilia.
     
  10. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo Ngawaiya atoe ushahidi wake wenye vielelezo, mana sasa porojo bila vielelezo tumezichoka, Sophia Simba aliibuka na EU kuwa ndo wanawafund CDM sasa leo kaibuka huyu kibaraka mwingine na USA, watupe vielelezo vyenye uthibitisho!:bored:
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    muhosni ... hii post yako ni very strong evidence against the accusations of mr. Ngawaiya to the US government ... ukiitwa kutoa ushahidi usisite.. hii mipuuzi ya sisiem ambayo ni political failures isijeleta mtafaruku... hakuna mtanzania anayedanganyika ...

    viva peoples power
     
  12. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama Ngawaiya aliwahi kupewa hizo pesa akiwa NCCR ya Chadema amejuaje. Na kama kipindi chote hicho amekaa kimya tutajuaje ahakuzipokea na kunufaika nazo zikamfikisha hapo alipo. Nashangaa CCM kumuweka mwizi msaliti kama huyu kwenye uongozi maana hakuna uaminifu wowote.
    Hana ushahidi wowote zaidi ya porojo...na CCM itang'oka either kwa pesa za marekani au pesa zetu wenyewe.
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu Ngawaiya anajaribu kuiga staili ya Tambwe Hiza kuropoka ili anajipenda na anakipigania sana chama. waliohamia ccm wanahitutumua waonekane wanaufahamu upinzani fika na wanauchukia na wanaweza kupambana nao!

    Isipokuwa nadhani katika hili, hao vigogo wa ccm wenyewe nadhani watamtosa kwa sababu wanasafiri kwenda marekani kila mara na serikali inafadhiliwa sana na marekani.
    Nobody in da gov wants to be seen to be pointing finger to da US. Vigogo wengi wa ccm ni mafisadi they don't want to risk exposure. Mkono wa US ni mrefu na una nguvu mno. Mara moja atavuliwa nguo hadharani, kama Chenge na EL na RA
     
  14. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndoto za mchana ni jinamizi
     
  15. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu alikuwa anatamba kwamba hizo pesa alizipokea sana na kuzila yeye na Mrema. Kwamba ccm wanampa mwizi uongozi, huko ndiko kwao, kwa hiyo Ngawaiya yuko nyumbani na ndo maana alikuwa anaongea kwa uhakika kwamba Hana wasiwasi anatia chama chake aibu na msukosuko wa kidiplomasia
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    childish!
     
  17. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du so now its JK against Obama (ligi itakuwa tamu sana)-CCM vs Obama teteetetetetet. Waacheni wafu wawazike wafu wenzao
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu fafanua tafadhali. Childish Muhosni au Ngawaiya?
     
  19. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani, I can't wait!!
     
  20. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa analeta utani huyu anamshika simba sharubu... jamaa wakiuliza tu Vasco da Gama anamkana na kuwakabidhi wamchukue waende nae.... anafikiria tz ni sawa na cuba au venezuela... subiri niandike email sasa hivi kuumuuliza barozi wa marekani kama hayo madai ya huyu jamaa ni ya kweli, tumechoka ni hizi propaganda za kitoto!!!!
     
Loading...