Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngawaiya ajitosa kuwania uenyekiti K’njaro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Aug 29, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [h=2][/h] Jumatano, Agosti 29, 2012 05:59 Na Fadhili Athumani, Moshi

    MWENYEKITI wa Jumuiya ya Wazazi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Kilimanjaro, Thomas Ngawaiya, amechukua fomu ya kugombea nafasi ya uenyekiti wa chama hicho mkoani humo.

    Akizungumza na MTANZANIA mjini hapa jana baada ya kurejesha fomu, alisema ameamua kujitosa katika kinyang’anyiro hicho kwa ajili ya kupata fursa ya kuwawakilisha wana Kilimanjaro katika shughuli za chama, baada ya kufanya vizuri akiwa Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi.

    Alisema maombi ya wananchi pamoja na uzoefu alionao katika kipindi chote alichokitumikia chama katika ngazi tofauti za kiuongozi vimemfanya ajiamini kwamba anaweza kukitumikia chama hicho endapo atachaguliwa.

    Alisema kugombea nafasi hiyo si pambo, bali ni ari ya kutaka kukitumikia chama, huku akiainisha kipaumbele chake kuwa ni kuondoa makundi ndani na kurudisha imani ya wanachama waliohamia upinzani.

    “Malengo yangu ni mengi, ila kipaumbele cha kugombea nafasi ni kiu ya kutaka kuvunja makundi yaliyoko ndani ya chama kwa ajili ya kurudisha imani ya wanachama wote waliohamia upinzani,” alisema Ngawaiya.

    Jumla ya wagombea wanane wameshajitokeza kugombea nafasi hiyo, akiwamo kada maarufu wa CCM mkoani Kilimanjaro, Mchungaji Elisa Mrutu.

    [h=4]Toa Maoni yako kwa habari hii[/h]
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    This old man is a complete failure
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mganga njaa
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Atangaika sana
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2][/h]JUMATANO, AGOSTI 29, 2012 05:59 NA FADHILI ATHUMANI, MOSHI


    MWENYEKITI wa Jumuiya ya Wazazi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Kilimanjaro, Thomas Ngawaiya, amechukua fomu ya kugombea nafasi ya uenyekiti wa chama hicho mkoani humo.

    Akizungumza na MTANZANIA mjini hapa jana baada ya kurejesha fomu, alisema ameamua kujitosa katika kinyang’anyiro hicho kwa ajili ya kupata fursa ya kuwawakilisha wana Kilimanjaro katika shughuli za chama, baada ya kufanya vizuri akiwa Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi.

    Alisema maombi ya wananchi pamoja na uzoefu alionao katika kipindi chote alichokitumikia chama katika ngazi tofauti za kiuongozi vimemfanya ajiamini kwamba anaweza kukitumikia chama hicho endapo atachaguliwa.

    Alisema kugombea nafasi hiyo si pambo, bali ni ari ya kutaka kukitumikia chama, huku akiainisha kipaumbele chake kuwa ni kuondoa makundi ndani na kurudisha imani ya wanachama waliohamia upinzani.

    “Malengo yangu ni mengi, ila kipaumbele cha kugombea nafasi ni kiu ya kutaka kuvunja makundi yaliyoko ndani ya chama kwa ajili ya kurudisha imani ya wanachama wote waliohamia upinzani,” alisema Ngawaiya.

    Jumla ya wagombea wanane wameshajitokeza kugombea nafasi hiyo, akiwamo kada maarufu wa CCM mkoani Kilimanjaro, Mchungaji Elisa Mrutu.

     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kinachoniudhi ni CCM bado ni ZIZI LA VYURA yaani bado kulindana huyu NGAWAIYA na KARABOU na yule jamaa wa Kigoma

    alikuwa CHADEMA sasa ni Mkuu wa Wilaya wangeachwa nje na CCM kuchagua VIJANA wapya hii ingeondoa ULAJI, ULAFI na

    UCHAKACHUAJI WIZI wa MALI ya Wananchi Lakini Angalia ni hao hao Ngawaiya... Sasa anachukua Uwenyekiti wa Mkoa; CCM

    Kilimajaro naona haina mtu mwingine...
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na wasiwasi sana na huyu baba jimmy kwa hiyo post anayoitaka maana uchelewi kusikia kahamia upinzani baada ya kutoswa..
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unaniua na hio kauli yako... nimeipenda!!!
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wale wanaotoka ccm kuhamia upinzani ni oil chafu, sijui hawa waliotoka upinzani kuhamia ccm ni oil safi!? Najiuliza tu!
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ngawaiya simpendi kabisa kwa kuwa huyu alikuwa Tlp na inaaminika kuwa bado ana kadi ya uanachama ya Tlp, chonde chonde ccm mwangalieni huyu jamaa
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwambieni huyo Ngawaiya aje aondoe lile ghorofa lake pale argentina tunataka kupitisha barabara ya mabasi yaendayo kasi ili dar iwe nzuri
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ngawaiya? Alishapoteza nuru loooong time ago!
     
Loading...