Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngassa ndani ya uzi mwekundu!

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Aug 3, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unaweza usiamini lkn Mshambuliaji mpya wa Mabingwa wa soka Tanzania Bara Mrisho Khalfani Ngassa leo ameanza mazoezi rasmi na team yake mpya kujiandaa na mashindano ya Kombe la Mbuzi ABC nini sijui pamoja na msimu mpya wa Ligi unaotarajia kuanza mwezi September.
    Akinukuliwa na Mtandao mmoja unaojishughulisha na Vijana Teen Tz Ngassa amesema amejipanga kufanya mambo makubwa na ndo maana hajataka kupoteza muda kwa kujiunga na wenzake kuanza mazoezi,aidha Ngassa amewataka mashabiki wa Simba kumpa ushirikiano ili awafanyie mambo ambayo hawatayasahau kwa urahisi


    [​IMG]

    [​IMG]

    Ama kweli pesa ndo kila kitu,binafsi sikutegemea kumuona Ngassa akiwa katika uzi huu, sisi Yanga kwa kuwa weredi wetu ni mkubwa kuliko mashabiki wa hiyo team uliyoichagua kuichezea tunasema hatuna tatizo na wewe na tunakutakia kilalaheri katika hiyo team yako mpya na kamwe hatutakuzomea uwanjani kama wao wanavyomzomea Yondani wetu,sisi au niseme binafsi mimi nakuunga mkono kwa uamuzi uliochukua wa kutoiacha offer ya kina Kaburu(siku zote Wajinga ndo waliwao) ukichukulia mpira ndo kazi yako na mpira wenyewe ndo unaelekea mwishonimwishoni,wapigie kazi ya maana wasije kukutafutia sababu.
     

    Attached Files:

  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwanini mnampaisha ivi wakati anacheza bongo?

    Angekua anachezea Barca ingekuaje?

    Msitujazia server bila sababu ya msingi.
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unafikiri kwanini kina Kaburu wameamua kumpa Mil 30,Gari na mshahara mkubwa kuliko "MUNGU mchezaji" wao Kaseja? kwanini usiwaambie wasitujazie fedha kwenye mzunguko?
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Naona kaungana na washikaji zake wa kitambo wakiwa Yanga, Kaseja na Kigi
     
  5. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Uko sawa kabisa, Ngasa ana nini cha zaidi! Lakini ukuwakusanya watu wanaokuwa mwisho darasani wilayani ukawapa mtihani atatokea wa Kwanza. hivyo hivyo, ni wa kwanza kwa wasiojua. Anacheza mpira gani wa kumpa umaarufu hivi.
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu na wewe huwa unaandika vitu vingine hata havieleweki, Ngasa hajatoka Yanga kwenda Simba katoka Azam Kwenda Simba, na Kelvin katoka Simba kwenda Yanga, Ingekuwa Ngasa naye katoka Yanga basi ungweza kuweka ulinganifu lakini sasa ni vitu viwili hata havifanani.
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    keshajiishia zake ndio anaenda simba

    kweli simba imechoka
     
  8. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
  9. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huo ndio mwisho wake mkumbukeni Lunyamila alivyoishia. Huo ndio mpira wa kibongo. Giggs anachezxa miaka zaidi ya 20 tz miaka 3 kwishney.
     
  10. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngasa bado ananafasi ya kujifua na kurudisha mpira wake naamini akijituma mazoezini na kwenye mechi atapata timu ya kucheza ulaya
     
  11. U

    Ubwaza Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaah! Wapi,
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    pICHA ZOTE DOGO HANA RAHA KABISA, NAONA PESA ITAMTESA SANA
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nmgasa mshamba
     
  14. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kiongozi usichoelewa hapo ni nini,Ngassa atoke Azam atoke wapi haijalishi,tunachoangalia ni mutual love,Ngassa tulikuwa tunampenda na yeye alikuwa anatupenda...tulikuwa tunamuhitaji sana asimame pale namba 7 ambapo Mt Tom bado anahangaika nako lkn mmetuzidi kete ndo tunasema sisi hatutamzomea,nyie endeleeni kuzomea waliotoka kwenu
     
Loading...