Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngassa aamua kuoa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fidel80, May 2, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Winga machachali wa club ya Dar Young African almaaruufu kama Yanga Mrisho Ngassa ameamua kusogeza jiko. Ngasa amemwoa Latifa shamla shamla za mnuso huo zilifanyika Dar es salaam maeneo ya Tabata.
    Wengi katika mnuso huo walikuwa wanadai dogo kaoa akiwa na umri mdogo mno sijui wadau mnasemaje kwa hilo.

    1.JPG
    Ngasa anaonyesha ufundi wa malavi davi kwa Latifa

    2.JPG
    huyu ndo Latifa mwenyewe ustadhi Ngasa kashikilia my wife wake.

    3.JPG
    Sheikh,Maustadhi na wageni waalikwa wakimpongeza Ngasa.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hahahah dogo lazima atasaidiwa kumega na wazoefu!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Masanilo usione wivu,najua wivu huna lakini roho itakuuma hapo tunaisubili yako na ya Bellie.
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hongera zake huyo Ngassa na maiwaifu wake..

    Fidel, mdogo ana miaka mingapi?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    yeah huyu naskia anaenda na 20 sasa hivi kitu kama hicho.
    Unaona ni umri right kuoa?
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera zako mrisho!tunaomba usipungukiwe na kiwango chako cha soka KISA MWANAMKE.maanake kule nako nguvu inatumika sana!jaribu kubalance,professional yako inahitajika zaidi

    DOGO ANA 21
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tusiusemee moyo kila mtu na mipango yake maishani, kama kajikamilisha na amekuwa tayari kuoa sawa. Ila kwa mwanamke kuolewa ana 20 years siyo kitu cha kushangaza.

    Hongera zake!..
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huo umri anakuwa kweli amekomaa kijana?Na kuwa na maamuzi ndani ya ndoa?
    Ok mi nahofia hicho hicho kwa maana jamaa atakuwa na usongo wa kukamua tunakuja tunashangaa kiwango kinashuka...inabidi aweke ratiba ya kujiexpress lasivyo tutashangaaa anaacha soka akiwa na 25yrs
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Oyaah! sisi tumekuwa pamoja for six or more yrs...twajuana sasa dogo huyu mmmhh siangekuwa naye kama boy friend na na girl kwanza akipima upepo!?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yawezekana huyo mtoto ni wa Sheikh sasa alikuwa anashindwa kujiexpress free ndo maana akaamua kuchukua jumla jumla ale kiuhuru.
    Lakini nilisikia huyu dogo ana mtoto sijui kazaa na huyu Latifa?
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Naweza shawika dogo amekarabati umri kama Masha amezaliwa 1966 lakini anajifanya kazaliwa 1970....Ngasa Mrisho huenda ni kijeba wa zaidi ya 25 miaka....unamkumbuka mzee wa kiminyio hahah Madaraka Selemani tokea miaka ya early 1980 alikuwa anaupiga huko Songea na Maji maji lakini kila siku wanasema ana miaka 42...yule nadhani yuko early 50s...
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,607
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Inawezekana maana wachezaji wengi huwa wanadanganya umri
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Dogo naona anajioverwork tu, labda! mi naona hivyo maana haya mambo hayatakiwi upelekwe na hisia tu inabidi utulie, inawezekana dogo anafanyia kazi mawazo ya zola ya kuja kujenga mwili maana nilisikia kaambie aje ajenge kwanza mwili, mwili hauji hivi hivi lazima awepo mtu wa kuutunza.
     
  14. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vijiposho tu vya wiki mbili London kwenye majaribio- ameoa! Akisajiliwa, I doubt kama hataongeza mke wa pili! Hongera kaka, effect ya 'kukipiga' daily utaisikia tu kwenye magoti na mgongo!
     
  15. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kana Ka Nsungu, umejuaje kwamba kuoa katika kipindi hiki hakukuwa kwenye ratiba yake way before safari ya "Vijiposho tu vya wiki mbili London"?

    Halafu kizazi cha leo watu wanaanza hicho ulichokiita "kukipiga daily" na wachumba zao way before ndoa, hivyo huna hakika kwamba Ngassa ndio atazidisha kitendo hicho baada ya kuoa. Isitoshe, ni wachezaji wangapi wana wake ndani na wanacheza mpira bila hizo effect za magoti na mgongo kutokana na tendo la ndoa? Nilitegemea ujue better manake una run thread za mipira humu, kumbe duu, hazikusaidii.
     
  16. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kawaida yetu waislamu, tukipata hela tunaongeza mke sasa nadhani huu ni mwanzo tu kwa ustaadh huyu, ni mtazamo wangu tu, kama alikuwa na plans za kuoa- mimi na wewe hatujui!
    Its a simple logic, kama unalala nayo daily, frequency ya 'kukipiga' itaongezeka, tena kama ndoa yenyewe ni changa?
     
  17. I

    Ikena JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Harusi za kiislam nzuri sana, yani ukiwa na alfu sabini tu ya kununulia ubwabwa ushaimailiza.
    Mwenzenu natafuta milioni tano kwanza ndo nianze kuchangisha michango.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mambo ya wikiendi mmeyapeleka kusiko kabisa..yaani ndoa ya mshkaji ndo mmeifanya stori ya wekendi? Masela sio fresh..
     
  19. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mtindio, mshkaji si ashakuwa celebrity? si ndo Beckham wetu huyo?
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    U-celebrity sio kihivyo. Yaani hapa naona mnasema chochote tu, mnavurumisha kila linalokuja kichwani badala ya kumtakia kheri kijana kwa kuweka kitu ndani. Yani mwelekeo wenu ni ki zeutamu ivi..hamtaki hamtaki ivi..
     
    Last edited by a moderator: May 3, 2009
Loading...