Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngasa

Discussion in 'Sports' started by Shaffin Simbamwene, Aug 10, 2012.

  1. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ngasa anadaiwa ni mnazi wa yanga na hiyo ndiyo sababu ya kutimuliwa pale Azam.
    Je ataweza kuhimili mikiki ya mashabiki wa msimbazi iwapo watapigwa bao na wana jangwa naye mchezo ukawa umemkataa?
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mpira ni dakika 90 na kama mchezo utakuwa umemkataa siku hiyo obvious hatacheza dakika zote 90, kwa hiyo yeye peke yake hawezi kuwa sababu ya kufungwa endapo timu yake anayoichezea itafungwa.
     
  3. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tawire
     
Loading...