Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngara kwalipuka risasi zapigwa usiku kucha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Nov 19, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Mpaka wa tanzania rwanda na burundi si salama kwa sasa kwa tangu juzi mapigano makali yanaendelea mpakani ambapo vikundi vya wapiganaji vimejichimbia eneo hilo!
    Taarifa za awali zinasema ni mapigano kati ya waasi wa burundi na serikali ya burundi, taarifa zinazidi kuchanganya baada ya kubainika kuwa majeshi ya tz yapo mpakani yakijibu mapigo!

    Hali hiyo imepelekea wakazi wengi waishio mpakani kuyakimbia makazi yao.
    Mgodi maarufu wa Kabanga Nikel nao umesitisha shughuli zao kufuatia mapigano hayo ambayo yamekuwa kama siri vile!

    Habari zaidi zitaendelea kutolewa hapahapa jf chanzo kikuu cha habari za lugha ya kiswahili duniani hususani tz!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    waje mpaka huku dar bwana
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Majeshi ya tz wanajibu mashambulizi kwani wameingia kwenye ardi yetu?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ina maana tumevamiwa au?
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu waje kufanya nini, huku tumejaa maiti zinazotembea, jk na genge lake walishatumaliza
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Majeshi ya Tanzania waache kiherehere. Tuna matatizo mengi, hatuna muda wa kuingia vitani.
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    matatizo haya ukiongeza na vita na manunda wa burundi,rwanda,somali,. sijui........
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Everywhere is war! HALAFU TUNAJIITA TUNAAMANI
     
  9. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vita tuliyonayo inatutosha tumeshajifia kitambo mfumko wa bei,ubabaishaji mikopo wanafunzi elimu ya juu,ufisadi na hili eeeeh! tutaoza sasa wana JF.
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hizi taarifa ni za kweli?mmm ngoja ni ulize maana huko ni kwa wakwe na sijajua lolote
     
  11. T

    Takayangu Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ww acha kuwa ****! Jeshi la tz liache kimbembele wakati wao ndo wamekuja kupigania kwenye ardhi yetu, na je unazijua vizuri kazi za hili jeshi? Kama hujui kitu its better ukawa kimya.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ingetakiwa wafike hapo Dar then Arusha na watingishe mahala muhimu ya chama tawala.
     
  13. j

    jigoku JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Karibuni DAR
     
  14. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kazi ya jeshi ni kulinda nchi dhidi ya uchokozi wa aina yoyote toka nje. JWTZ wako sahihi kabisa kama wameanza kujibu mapigo...istoshe hapo patafaa kuyatumia mabomu yalioxpaya makambini kuliko kuyahifadhi na baadae yanauwa watz wa mbagala na g'mboto.
     
  15. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Watu kwa kuongea mavi!
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wanajeshi wetu tafadhalini msiruhusu hao waasi waje huku malizaneni nao huko huko.Nalog off
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Una laana ya kwenu wewe! Ama ndiyo wale wale kiuno wewe!
     
  18. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wewe pumbavu unafikiria kwa kutumia makalio nadhani.
    Kwa hiyo kama kuna jambo kama hilo JWTZ watazame tu?
    Hebu simama pengine akili zitafunguka kinyesi wewe!
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    tatizo wale waasi wanapigana kutokea tanzania.na wanapozidiwa wanakimbilia tanzania kama wakimbizi.kwa mfano pale muluvyagira na mkikomero ngara mpaka wa burundi na Tanzania waliweka vijisiment kama mipaka ya nyumba na nyumba pengine ni miti imepandwa so waasi wanapopigana wanashindwa kujua kama wapo Tanzania kiasi kwamba mapigano unakuta yanafanyikia Tanzania. So hawa JWTZ wanapo ona hivyo wanaanza kupiga risasi ili kuwarudisha nyuma kitu kinachofanya askali wa burundi wawaone kama waasi.mia
     
  20. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,443
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Duh umenikumbusha mbali sana...enzi za kunywa primus pale Mugoma mitaa ya kati.......bhite shaa amakuru yawe?
     
Loading...