Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngao ya Hisani live: SIMBA vs YANGA

Discussion in 'Sports' started by The Magnificent, Aug 17, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    wadau weken updates za hili game,make watu matumbo joto tayari!
     
  2. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yanga2 simba1.magoli mwape na tegeta.simba ni ulimboka.
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    show za kibabe masharobaro hawawezi...na leo ni kibabe zaidi
     
  4. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ulimboka hachez leo
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nielewesheni, hivi hiyo pesa inayopatikana kwenye hiyo mechi itapelekwa wapi?
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kila la kheri mnyama lete raha leo.
     
  7. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    si wa mikoani vp itakuwa live kwenye luninga?
     
  8. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    star tv mkuu
     
  9. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    star tv uhkika au probability
     
  10. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Poulsen aja amtezame boban alafu wakashauriana na kayuni kama anafaa au hafaai,kayuni anaiharibu tff na kumuweka poulsen pabaya kwa chuki zake zisizo na lazima ana wivu kama mtt wa kike
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu umesema jambo la maana lakini nina wasi wasi huenda Poulsen tayari yuko kwao.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sawa Sheikh Yahaya JR..lakini kumbuka mpira ni dakika 90 hata Yahaya mwenyewe alisha shemka mechi ya simba na Azam....
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lakini kuna thread hapa JF inasema Yanga wamechomoa hawatapeleka timu baada ya TFF kushindwa kuwalipa pesa za ligi iliyopita zaidi ya mil 18 au wanatuzunga tu.......
     
  14. M

    Mushihiri Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani poulsen ana kiwango cha kuifundisha timu ya taifa?Naona angepewa kuifundisha MILAMBO Tabora angalau ingemfaa.Akawafundishe hata butua-butua kiubishibishi
     
  15. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    nyie mnamuongelea yule marehemu au
     
  16. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kumbukeni tokeo na mechi nzma wengine tunaitegemea hapa hapa kwenye JF,make 2po mikoan na ngeleja ana magumash ya umeme wake,
     
  17. M

    Mushihiri Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani mpira huchezwa uwanjani au mdomoni?Km huchezwa mdomoni hao wauza madafu wa jangwani washa'shinda tayari.
     
  18. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ahsante! Yebo yebo wanachönga sana
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Hapa ishu ni mgawanyiko wa umeme,kwa mwendo wa saa5 ucku wengi tutakuwa tunaitizama huku tumewasha vikoroboi...Mungu wa Israeli!
     
  20. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mlioko uwanjani tupeni basi kwa kuanzia updates za mechi ya utangulizi ya Simba B versus Yanga B,. inayoanza saa 10:30 jioni!
     
Loading...