Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'ang'ania nafasi uliyo nayo ewe mbunge wa CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rasib, May 31, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuh! M4C inatisha mbunge wangu nahisi unga wa rutuba umeanza kumfanya aogope maana ameanza kutoa tamko kwa wakurungenzi na kuanza fuatilia miradi ya maendeleo ya jamii! Tahadhiri hatutaki longolongo sasa hivi we need actions..
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi mbunge wangu keshakula vumbi la m4c.
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwenzenu mimi mbunge wangu ni shibuda sijui mnanishaurije
     
  4. olele

    olele JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Mbunge wangu hajui kama avae gamba au gwanda
     
Loading...