Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ney wa Mitego Vs Sinta aka JLO

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pwito, Aug 8, 2012.

  1. P

    Pwito Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo nimeingia kwenye blog ya Sinta nimekuta ameweka picha ya Ney akiwa amejisexisha maana jamaa anauza muscles na boxer. Cha kunishangaza naona maneno yaliyoisindikiza ni kumchana. Sijui wamemwagana au wamekopana maana hata hasomeki blogger mwenyewe. Embu wakuu mwenye sembe atumwagie maana wengine tunataka tukauze mashigongo yetu (magazeti ya udaku)
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,608
    Trophy Points: 280
    Ndo kina nani hao??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hahaha..
     
  4. N

    Ndoano Senior Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani ney alikuwa anakula mzigo?tufahamishane jamani?
     
  5. P

    Pwito Senior Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ukomedi bhana najua utakuwa haumjui Ney wa Mitego sababu wewe ni wa shamba ila Sinta alishakuwa maarufu hata kabla JK hajawa maarufu, tofauti na sasa zamani za biashara huria hasa ya Televisheni ilipoingia nchini wengi kuanzia vibibi mpaka vichanga tuliangalia hii michezo na Sinta alikuwa kati ya vinara.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,089
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nami nauliza hivyo hivyo!
     
  7. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vipi nawewe unatafuta umaarufu kupitia hao nini? Wakubali hata kama huwapendi wenzio wametumia vipaji vyao kujitangaza.
     
  8. P

    Pwito Senior Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mi nahisi maana Sinta na Wema Sepetu hawachekani tabia zao akikupenda dunia yote itajua akikubwaga ndo usiseme utatafuta pakujificha
     
  9. P

    Pwito Senior Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi namshangaa analeta sanaa hapa. Ila tumsamehe watanzania hatupendani kabisa
     
  10. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si bure washavurugana hao. Haya tupe site ya hiyo blog tukasome tukuletee majibu siye. Kwani Sinta alifiaga wapi na kaibukia wapi? Yupo kweli?

    Sent from my BlackBerry 9910 using JamiiForums
     
  11. by default

    by default JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha umang'aa chali wangu cha ajabu nini kwana wao wamekuwa YESU na mama yake mariam kila mtu awajue hata mim huyo wa mitego cmjui.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,089
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    "Analeta usanii kwenye jumba la sanaa,wasanii tunashangaa akiinuka si tunakaa akipotea kwetu furaha adui mwombee njaa atanyoosha mikono juu hata kama alikua shujaa"
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Suzie mambo....? umepotea sana shoga angu....kulikoni.....?
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Daudi Daudi Daudi...
    We haya we.
     
  15. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mi namfaham wa Mitego tu,kwani Sinta ndo nani?Mwanasiasa au msanii?


    #Via wabongo kwa kupotezeana hatujambo
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni ktk kindi cha take1 cha Clouds TV, Ney alihojiwa na Zamaradi kuhusu mashairi ya Ngoma yake mpya yanayosema ,"Makahaba wa kiwango cha juu wapo Bongo movie", hapo alitakiwa kuthibitisha alichokisema ndipo alipowataja mastaa watatu ambao walimfanya kugundua kuwa huko kuna ukahaba, mwisho akamalizia kuwa wasichana wafanye movie na sio ukahaba maana watapotea machoni mwa watu kwa muda mfupi tu kama ilivyokua kwa SINTA. Hicho ndicho nilichokisikia mimi.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hao ni kina nani? na wanajishughulisha na nini hapa mjini?
     
  18. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hee kumbe,hao wawili wengine ni wakina nani?
     
  19. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Preta nipo shostito na mimi nimekumithijeee nikajua umehamia sijui Dubai au Miami lol!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona inaeleweka hii, yaani inakuuma kuwapa credit mastar wa bongo wakati ukiwa umejipumzisha home kwako unajiburudisha na bongo fleva. Au hizo bongo fleva zimepigwa na kina Jigga na 50cents? Au ndo nyie mnamawazo kama kuwa star mpaka uwe mijihela? Tafuta definition ya celebrity au star ndo uje unicritisize zaidi ya hapo hata Matonya Star
     
Loading...