Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ney Wa Mitego Matatani Basata!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Oct 23, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,148
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Ney wa mitego 2.JPG

    MSANII wa muziki wa kizazi kipya nchini, Ney wa Mitego, yupo kwenye hatihati ya kufungiwa na Baraza la Sanaa Tanzania (Basata) baada ya kuachia remix ya wimbo wake wa Nasema Nao iliyojaa matusi na maneno makali dhidi ya wasanii wenzake na watu mbalimbali, King Kong III anakujuza

    Kwa mujibu wa afisa mmoja wa Basata aliyeomba hifadhi ya jina lake kwani si msemaji rasmi, katika wimbo huo ulioanza kusikika mwishoni mwa wiki iliyopita, Ney wa Mitego ametumia lugha ya matusi na maneno yasiyo ya kistaarabu, huku akiwataja kwa majina watu aliowalenga, jambo ambalo ni kinyume na sheria za baraza hilo.

    Baada ya kupata nyepesi hizo kutoka Basata, King Kong III alimtafuta Ney wa Mitego ambaye alisema kuwa wimbo huo wa Nasema Nao Remix umevujishwa na watu asiowatambua bila idhini yake lakini akaeleza kuwa hajapokea taarifa yoyote kutoka Basata juu ya kufungiwa

    Baadhi ya Verses ya Wimbo huo ni:

    Verse I
    Tathmini inaonyesha ya kwamba heshima imeshuka
    Game limechemsha mziki moshi unafuka
    Ma Mcs wapo feki mashairi yao yananuka
    Wanategemea kubebwa wakiachiwa wanaanguka
    Leo ndio leo asemaye kesho muongo
    Hapa nasema nao nawavunja mpaka migongo
    Wasanii wa mikoani wote wameamia dar
    Hawataki kurudi makwao nabaki kuwashangaa
    rudini pande zenu tuachiane jiji letu
    Mking'angania sana tutawageuza wake zetu
    Ma mcs mmechakaa kama bibi nyakomba
    Mnataka beat ya kapuka mkate viuno kama longomba
    Hapa ni raha tu kama alivyosema AY
    Kama ngumu kuingia mie naipaka KY
    T kaa kati Ney kamata dimba
    Mie niachieni hapa mbele niwatupie ndingaaaaa


    Verse II
    Naitawala dsm kama vile ghetto kwangu
    Unamkuta demu wako na tatto ya sura yangu
    I hate police,im the man of the people
    Daudi Mwangosi kasimama mbele ya kristo
    Lawama za qchief eti chid kamroga
    suma mnazaleti na skendo ya ushoga
    Mkari kwenye cypher daily natema lecture
    Diamond kausika kumuua mganga wa nature
    Star bongo wana search na yule jaji msagaji
    Media ina wrong sight hii rap ndio mtaji
    Malaya kama shilole anaua watoto wadogo
    barnaba yound D Touch ,Ney wa mitego
    Mistari yangu imenipa mpaka mke
    Dunia ni yangu niacheni nikinukishe
    Chid katoboa pua mie ndio basha wake
    Ezekiel namjua umalaya ndio kazi yake


    Kuupata Wimbo Click HAPA
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hapo hajadanganya
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja nipite...
     
  4. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Aisee vijana wa kileo hao!
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    asante king kong kwa habari hii,du! jamaa sijui anajiamin nini,mi pia sijapenda chid alivyotoboa pua,kumbe Nay ndio bahasha wake mh! kali ya mwaka
     
  6. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Huku ni kutafuta umaarufu kwa mgongo wa kudhalilisha wengine....

    Not good at all
     
  7. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aiseeee babaangu huyu jamaa alisha waambi b dazen awasalimie mashoga alafu leo anamwoji bangi mbaya san
     
  8. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,256
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    kwa maneno hayo shilole anangoma?....
     
  9. N

    Neylu JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dah... Huu wimbo kwa kweli unastahili kufungiwa..!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,148
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika ila wote katembea nao yani katembea hadi na young D sawa na mwanae wa kwanza.
     
  11. r

    r2ga JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Huyu msanii sijui nini kinamfanya anajiamini kiasi hiki..nimemuona akihojiwa Star Tv kipindi cha Bongo Beat hata hana wasiwasi.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,148
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    True Boy Mkong'oto jazz band na manzese army ndio tegemeo lake.
     
  13. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mh! Kumbe Young D nae yumo!!!
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo anakaa manzese. anasema manzese haina rais madee anajiliwaza.
    Hizi ndo nyimbo zake za siku zote. mi namkubali.
    kuna sehemu anaimba "namuomba Mungu msichana anaye toa mimba nae afe hapo hapo". mia
     
  15. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Da kweli lkn haufai kupigwa redioni.
     
  16. skendo

    skendo Senior Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamaa yuko poa ila kusema wasanii wa mikoani waondke dar kachemka coz anajionesha km hajiamin tz m2 anaish popote.jiamini neema.haaaa!
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huko ni kujiamini kupita kiasi, matusi yote ya nini? Mm naona sawa wakimfungia.
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Haya matusi naya Lusinde yapi yanaafadhali?!
    Wasitafute umaarufu wa kumfungia. Labda kama hawana kazi ndo wamfungie.
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    kizazi hiki ipo kazi wajameni
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tena sio ndogo.
     
Loading...