Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ney wa Mitego: JB naye ni kicheche kama Wema Sepetu na Aunt Ezekiel

Discussion in 'Celebrities Forum' started by fabinyo, Sep 21, 2012.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Msanii wa muziki hapa nchini, Ney wa Mitego jana amemuangushia bomu muigizaji wa filamu nchini, Jacob Steven aka JB kuwa hana tofauti na waigizaji wa Bongo Movies anaowachukulia kama vicheche.

    Kauli hiyo ameitoa jana kwenye kipindi cha Hot Mix cha EATV baada ya hivi karibuni kukwaruzana na JB jijini Mwanza kwenye ziara ya Fiesta. Inadaiwa kuwa Ney alimwita Wema kicheche jukwaani jambo lililomfanya muigizaji huyo kukwaruzana na Ney.

    “JB alikuwa kama mtoto mdogo au ulifika time wacha tu niliongee hili,” alisema Ney.

    Ilifika time nikasema JB simtofautishi na wale akina Aunty Ezekiel sijui akina Wema kwasababu unajua mtoto wa kike ni dhaifu unajua, mimi nilimsamehe Aunt Ezekiel na Wema pia, sababu Wema na Aunty Ezekiel ni watu waliotaka kugombana na mimi, niliwasamehe palepale.

    Nachokisema sio kama nabahatisha, nakuwa na uhakika nacho. JB na Ray ilibidi waungane pamoja wanifuate, ‘bwana unajua mimi ni dogo kwao’ lakini labda tunashindana tu vitu fulani, ukubwa wa umri si tatizo.”


    Uhusiano mbaya kati ya waigizaji wa filamu nchini na Ney ulianza baada ya rapper huyo kudai kwenye wimbo wake‘Nasema Nao’ kuwa makahaba wenye kiwango wapo kwenye Bongo movies.




    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Naona jamaa kawavalia njuga kweli kweli,hahahahaha!!!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Huyu Ney na yeye Demu wake Nisha si yumo kwenye Tasnia ya bongo movie? Na yeye(Ney) anawachukua hao hao mayala wa viwango!!
     
  3. msweken

    msweken Senior Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    huyu jamaa ana jinsia ya kiume lakini ana tabia za kike.. kila siku kusutana na kuwasema wenzake, mi nadhani taarabu ingempendeza zaidi kuliko HIP HOP na angewika mno maana vijembe anavifahamu.
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Afunike kombe mwanaharamu apite...
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kuna njia nyingi za kutafuta umaarufu. Wengine kwa kukaa uchi, yeye amechagua yake.
     
  6. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    labda anafanya utafiti mwana!
     
  7. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Charity begins at home aanze kwanza kumrekebish ma**ya mweny kiwngo aliyekuw karibu yk(Nisha) kbla hajaenda kw wngn.Nafikr atakuw amefny jambo la mbolea sn.2namtakia kila la kheri.
     
  8. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ney wa Mitego ni DUME ?

    Nikidhani Neema anayetega watu.....

    My bad! Sorry fellaz
     
  9. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,803
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    huyo Nisha(Salma Jabu) nimesoma nae o level huyo demu nae ni kahaba mzuri tu namjua nje ndani tupo form three ana mtoto sasa yeye(Ney) sijui anapata wapi ujasiri wa kuwanyooshea vidole hawo malaya wengine
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Mbona ney alimkana hadharani akasema hana uhusiano nae wa kimapenzi(hot mix)?

     
  11. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Serious nililishwa tango pori,et Ney wa mitego ni mdada wa THT, nilipoambiwa ni mwanaume nilibisha hadi nkang'ata vidole. Lol kumbe ni wakiume! Sasa atajifananisha na Jitu Big JB, mbona vichekesho
     
  12. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,803
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    unadhani anaweza sema hadharani, au hauijui tabia ya ma celebrities wetu wengi ila ukweli ndio huo kwamba hata huyo Nisha sijui maana mi nimezoea kumita salma Jabu hana tofauti na hao anaowanyooshea vidole
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    lazima kuna kilevi kikali sana kimeathiri ubongo wa Ney
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ney kumbe ni mwanaume? Nilidhani ni demu.
     
  15. chishango

    chishango JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 795
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Mibange hiyo.....na kulazimisha umaarufu hana lolote
     
  16. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    celebrities!!!
    Mnajichoshaga kuwafuatilia hawa mataahira i think if itwz not jf i cld not find dis new types of dumbz oops its startin point of IT growin in TZ dats y shrinkminded people appear on news covers!
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    unafikiri basi twawafwatilia?habari zaja zenyewe 'on the finger tips'
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    may bad too,hahha
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Me pia nilijuaga ni Neema
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hiyo hata mimi inanishangaza sana,anawasema wakati nae kashikwa huko
     
Loading...