Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Next week: Ukweni for the first time

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bramo, Jul 26, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,269
    Likes Received: 1,123
    Trophy Points: 280
    Pray for me MMU Members in the next week's Event
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jiombee mwenyewe....
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Acha roho mbaya mrembo!Ngoja ni kuombee kijana!Eehee zee la madevu naomba umbariki huyo kiumbe mwenye uchu wa ngono, madaraka, pombe na pesa! Umpunguzie ule umri wake wa kula bata hapa mjini na ikiwezeka kwa uweza wako mpe uhamisho wa kudumu akaishi aheraa Amina!!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I would really appreciate it if you would stay outta my hair..THANK YOU!
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmm!!!!
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napita tu hapa
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kuandika kama unapita tu,sever inasema idadi ya waliopitia hiyo post!!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Thank you very much..,.
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    If those from your heart!! My minjino njenje kwiiikwiiii tehee teheee! Bwaaaaabwaaaaaabwaaaa kohoookohoooo asenti!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahh kwani kuna nini tena??
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Amen , Amen
     
  12. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mila na desturi za kitanzania, ukweni ni pahala pakuonyesha ni dhamu ya hali ya juu.Hivyo epuka tabia zako za urafi,umbea, upayukaji,uchafu,uzizi, uvivu,uchoyo na kiburi pia kama unaenda shemeji usitumie mwambie kulialia na kusema ovyo asidhubutu maana wakwe mtawatia majaribu.Nakutakia safari njema dogo.
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmh...
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Unaenda kwa wakwe au kwa wake? Angalia spelling! Lol..
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    So unaenda kuongeza mkataba wa ndoaaaaa au ku'terminate????
     
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndugu unaomba sala kwani unaenda 'vitani'?!
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii mkuu ahaaaaaaaa! Haaaa!
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani unaenda kupanga mipango ya kuichoma moto tz.
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Sikutakii mema huko kwa sababu huyo unayemfuata ukweni alinitolea nje akakukubali wewe.
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Bramo unachotakiwa kaka ni ku Relax... na uwachukulie kama ndugu zako... after all ndio mwaungana... Hakikisha umevalia vizuri but usizidishe saana, alafu kama ni mpenzi wa Perfume... Please just a drop - usimiminie nyiiiingi, na kama ni mtu wa swagger fulani hivi... nakusihi usilete pose saana.... Hata hivo kuenda kwa Wakwe siku zoote lazima onesha nidham... kama uko saaana nervous technique moja wapo ni kutanisha mikono yako mbele (yaani ka kwa adabu fulani...) sio kifuani - usawa wa chini ya kitovu.... wakati wa kutoka kutanisha mikono yako nyuma.... Kwa wale wanaoelewa it speaks volumes about the mchumba... Make a KILLING first impression... it will last siku zooote ktk akili yao... BEST OF LUCK...
     
Loading...