Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Next Generation...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rejao, Mar 15, 2012.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    next generation.jpg
    Have your say...
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mbona hueleweki sasa
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Have your say....
     
  4. N

    Nyongolo Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    arumeru mashariki hiyo pinokyo.......... weka na zile picha za mvuta bangi weni na masikio yake yaliyotobolewa!!!!!!!!!!!
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamani mbona wana meno sawa wote
     
  6. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii itakua Rchuga.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wavuta bangi wa Arusha wanafahamika na wanaonekana na magwanda yao!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Maji ya Arusha yanatuharibia kizazi chetu kijacho!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah mkuu..hapa mtu hawezi kosea kabisa!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii ni sample ya Wachungaji wetu...
    maandiko ya biblia yanasema wawe wanatumia hayo maneno!
     
  12. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    arachugaaa is ma home city...najivuniaaa kuzaliwaaa chugaaaaa,mamongooo ma chali wa araaa,haitajiki gold kuwekaa bling bling kwenyeee menooo we born original ODB
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    This is great! Napenda watu kama nyie mlio proud of your home places!
     
  14. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weka na ya shule za Feza bana tulinganishe
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni picha ya watoto wa Rwanda ipo kwenye Michuzi Blogs
     
  16. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pamoko sana Arifu.
    Nakuona na kitu cha Chugga kwenye avatar!
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Rwanda wanaifahamu CCM???
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mmmh...kumbe kila mtu anatumia hiyo mambo!!!
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Feza na CCM wapi na wapi? nakuonyesha CCM ilivyo mpaka ndani damu za vijana wadogo!
     
  20. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Wanatoka kwenye eneo ambalo maji yana madini ya fluoride kwa wingi. Ni watoto wa shule, wako kwenye chumba cha darasa na tangu shule hiyo kufunguliwa majengo ya shule hayajapigwa rangi au kufanyiwa maintanance ya aina yoyote.
     
Loading...