Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News updates: UDSM kwawaka moto muda huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Nov 16, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,478
    Likes Received: 2,721
    Trophy Points: 280
    Kuna vurugu kubwa katika viunga vya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam hasa Mdigree(karibu na jengo la Utawala) hapa UD ambapo wanafunzi wanashinikiza kuachiwa mara moja kwa wenzao walio mahabusu.Wameapa kutositisha mgomo hadi kieleweke.CHADEMA walivyo na damu ya kunguni,watatwishwa na zigo hili...
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Najiuliza swala mmoja kama police walienda maeneo ya chuo na kukamata watu ovyo vipi walewaliyokuwa busy na mambo yao na kukamatwa kama waandamanaji? hapa hakuna usawa.Nawaunga mkono 100%
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Andaeni mabomu ya machozi na nyie muwarushie kwanza nilipita juzi nikakuta kokoto nyingi sana hapo mdigrii okoteni hizo ni silaha tosha, wapuuzi kweli hawa kama hao wenzao huko bungeni
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,370
    Trophy Points: 280
    Hivi Chadema ndio chama cha serikali ya wanafunzi? Sielewi kwanini wanahusishwa na vurugu za wana chuo.
     
  5. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitafurahi zaidi huo moto uwe wa ile rangi ya kijani kijani.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    safi sana, hakuna shule mpaka kieleweke. heri chuo kifungwe kuliko kusoma wenzenu wakiendelea kusota ndani na bila mikopo. Juzi nilicheka sana eti Mkandala anadai chuo kinawapelekea chai na chakula, dhamana na wakili wa kuwatetea wanafunzi waliowekwa rumande. Hivi hii kitu ni kweli au ndo ilikuwa gia ya kuwapooza wanafunzi wasigome?

    Duniani kuna mambo, ila haya yatokeayo Tz ni zaidi, mweeeeeeeee!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Viongozi walivyo vilaza utakuta wanahusisha CDM
    Si msikilize kilio chao wanafunzi na mtatue
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shemeji kwema huko lakini? Usisahau kuwa kwa watu wenye akili finyu, kwao kila jambo litokanalo na ubaya wao, ni lazima walitafutie mchawi. Lakini usisahau pia kwamba 'msiba wa masikini haukosi mchawi'.
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kunji mwanzo mwisho hapa,hadi mahitaji yetu yatimizwe.
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,478
    Likes Received: 2,721
    Trophy Points: 280
    Mukandala kama JK.Husema linalomjia kinywani.Huamini hata asichothibitishiwa.Wanafunzi wamepamba moto hapa kwakweli.Nipo hapa Kijamii Forums zaidi..Ona sasa,jamani naombeni maji ya kunawa...
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duh!
    Hii kali, haya ukishamaliza kunawa leta habari mkuu...
     
  13. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kimeleweka
     
  14. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pambaneni mpaka mwisho mkiwakomboa wapiganaji wenzenu,Taifa linawategemea katika kudai haki na utu wa mwanadamu,ni heri uishi ukija kufa wengine waishi vizuri.Kuliko kuishi maisha mazuri na ya anasa wakati wengine wanaishi kimaskini.Nawatia nguvu pambaneni mpaka mwisho.
     
  15. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,478
    Likes Received: 2,721
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wanasisitiza lazima washinde mechi hii.Kwakuwa mgomo huu ulianza jana,ukiendelea na kesho Chuo kitafungwa.Hiyo ndo sheria.Hasira zinazoonyeshwa na wanafunzi hapa ni zaidi ya zile za Wazanzibar waliochana Muswada wa Katiba.DARUSO wamepotezwa kabisa na wanaharakati.Angalia sasa,jamani muda kidogo...
     
  16. remon

    remon JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viongozi wa nchi wapumbavu sana!, do once walikuwa wanang'ng'ania kuilipa kwa sababu tu wanamaslai yao. ila kutoa pesa za mikopo kwa watoto wa wenzao ili wasome wanasema serikali haina hela, hzo za kuwalipa do once wanazipata wapi? tatizo viongozi nchi hii wanataka wao na familia zao ndy waelimike na wao na watoto zao ndy waendelee kuitawala nchi hii wasiwepo wengine. lazima haki ipatikane na muda c mrefu tutaingia mtaani, hata nchi za africa ya kaskani hadi mashariki ya kati kulikuwa na ujinga unaofanana na huuu!!!!!!!!! saa yaja kaeni tayari kwa ukombozi wa nchi yetu yenye neema tuliyopewa na mungu... UMOJA NI NGUVU UTENGANO NI UZAIFU.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Acheni sheria ichukue mkondo wake. Acheni kuchanganya sheria na siasa.

    Polisi wana kosa gani kuwakamata wahalifu. Wanaoandamana hovyo bila sababu ya msingi. Polisi wana wajibu wa kulinda usalama wa raia. Lazma iwashughulikie wote wanaojaribu kuhatarisha usalama wa watu wengine na nchi kwa ujumla.

    Polisi hawajawavamia ktk vyumba vyao na kuwakamata. Walikuwa wanafanya uhalifu.

    Nyie tulieni msome, acheni kutumiwa na wanasiasa uchwara.
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Tuwekee na picha mkuu kama unaweza! cha msingi hiki chuo kinanikera sana kuamua kila kitu kisiasa, they have to know their roles as university.
     
  19. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,478
    Likes Received: 2,721
    Trophy Points: 280
    Sasa ni: Solidarity forever kwenda mbele....balaa! Kama movie vile
     
  20. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Wewe kweli ni Mzee
     
Loading...