Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

¥¥>>> News;<<<My wife(Arabela) aanza kula Udongo wa Pemba¥¥¥¥....Mshtuko..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Oct 5, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ni mwezi sasa nikiwa Lupango,Isanga jana nimerudi nimepgwa butwaa my wife ana kilambo cha udongo wa pemba,limao za kutosha.chini ya Meza kuna kifuu cha kutemea mate..

    Hiyo kitu sijui ni yangu au wajanja wamempa mzigo....

    Kwa hii kitu atajulikana tu muhusika.
    tonterias+ak47+de+oro+pistola.jpg a
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red ni problem! Embu check na Erickb52!
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mdudu gani huyo..
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Erick huyu aliyekamatwa na kuwekwa ndani na jimama hapa mwanza?
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jf bana!
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    ...................Never boring!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ugonjwa mbaya sn huo., unaitwa schitosomiasis, mwahishe hospital aanze na kipimo kinaitwa ultra-sound, then kifuate kipimo kinachoitwa speculum.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    huyo dogo akishajua tu mdada ana bwana humu, akili zinamruka. Ndio maana nikakwambia umcheki usikute alimrukia...
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyo huyo aliyetolewa sentro kwa dhamana jana usiku! Lol
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Usijali mkuu,unajua wana chit-chat ni ndugu,hatukutaka Arabela apate shida wakati uko lupango,hivyo kutokana na ukarimu wangu na MAPENZI MEMA kwako na kwa Arabela nilijikabidhi jukumu la kumlea katika shida na RAHA, I'm solely responsible for the changes you've observed.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Umenishtua! Namejaribu kuunganisha maelezo yakidaktari na jina lako linavyoanza! Duh!? Usikute wewe ndio Dr manyaunyau!? Lol...
    Kwema lakini!?
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh? Umejisalimisha easly kama mtuhumiwa wa utekaji wa ulimboka! Na wewe ni mkenya au?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaaa! PakaJimmy sio aanze na kipimo UPT kwanza?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nafikiri ocean road panafaa
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Unajitafutia matatizo eeeh.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Me nasubiri wooote mjimalize,halafu shosti ake n'tajimwaga uwanjani kuja kuyatoa yaliyo moyoni mwake.
    Maana niko nae hapa.
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    sitafuti matatizo mkuu, wanyakyusa wanasema TRUTH WILL SET YOU FREE!! pamoja saaana tuendelee kushirikiana na kushikiriana teh teh
     
  18. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Unatafuta Nini....kama si Matatizo....kaa chonjo...moto wa Petrol haukumbatiwi..
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wana science wanasema ukikaa karibu na mwanamke mjamzito,kwa muda mrefu yule mtoto wa ndani anabadilika na kufanana na aliekaribu yake...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaaa! zubedayo_mchuzi bana!! Yaani unasaka sababu ya mwanao kufanana na Baba V aliyesema alikuwa anakulindia ukiwa lupango tusiseme ni mwanae!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...