Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert:Watu wanane wakamatwa na vifaa vya kulipulia mabomu kanisani Bukoba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mayenga, Oct 8, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Taarifa nilizozipata kutoka Bukoba ni kwamba,watu wanane wamekamatwa wakiwa nje ya kanisa katoliki mjini Bukoba wakiwa na vifaa ambavyo uchunguzi wa awali ulionesha kuwa ni vya mlipuko.Katika kanisa hilo ndipo misa ya shukrani iliyohudhuriwa pia na Waziri Mkuu Mizengo Kayanza Peter Pinda,ilifanyika katika kanisa la Cathedral ambapo ndipo mwili wa Cardinal Rugambwa ulizikwa rasmi jumamosi.Watu hao wameshikiliwa kituo cha polisi kwa uchunguzi na mahojiano zaidi.
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu ukipata taarifa za kina na uhakika zaidi utuletee tupate kufahamu vzr.
     
  3. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,069
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Utaendelea kutujuza Mkuu kwa jinsi utakavyozidi kupata habari, vifaa vya milipuko kwenye nyumba za Ibada?
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kikwete huyo na harakati zake za udini, tumenyamaza kwa muda mrefu sana, kama polisi wakishindwa tutajilinda wenyewe , wasituzingue kabisa
     
  5. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Je, ni wasomali au? Kama ni al shabab kudadadeki naomba Kikwete aniite nije kuwalipua mwenyewe. TZ japo tuna ujinga ila nina uchungu na nchi yangu na sitaki kamwe a foreigner aje kututawala ili tukose amani nchini kwetu. Nataka nijuwe kama ni wageni nije kuwashughulikia mwenyewe. Nina kila aina ya silaha toka sindano, viwembe, kisu, shoka, panga, nondo, mchi wa kutwangia, n.k., nasubiri mwaliko tu.
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Duh wameona kuandamana haitoshi wameamua kuvaa mabomu sasa
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duu tunaelekea wapi?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Walitaka kumlipua pinda au?
     
  9. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Duh! Hebu ngoja nipate habari kamili kwanza ndiyo nichangie vizuri!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Nasubiri habari zaidi ndipo nitapata cha kuchangia....
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Una uhakika ni Kikwete??
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haya makanisa ndiyo yalianzisha mauwaji ya kimbari Rwanda.

    Lasting 100 days, the Rwanda genocide left approximately 800000 Tutsis and Hutu ... The killings began in Rwanda's capital city of Kigali. ... on April 15-16, 1994 at the Nyarubuye Roman Catholic Church, located about 60 miles east of Kigali.

    Source: Rwanda Genocide - A Short History of the Rwanda Genocide
     
  13. salito

    salito JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nahisi target ni pinda,hebu tusubiri habari kamili.
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kikwete ndiye kwanza alikuwa aende kwenye hiyo shuhuri, ikawaje akakacha na kumpeleka Pinda? Was it a set up!!
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa hapa. hebu rudia tena halafu ufafanue
     
  16. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha kufikiri ujinga na kupandikiza chuki... habari haijitoshelezi bado unasambaza uovu ulioujaza moyoni mwako!
     
  17. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu you are so funny i cannot even laugh.
    hebu soma hiyo nyuzi vizuri halafu ndiyo uwe emotional.
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    :A S-key:

    zomba, ama hukumaanisha ulichoondika au hujui historia ya Rwanda, au umeamua tu kupotosha. Rwanda genocide ilitokana na ukabila, hasa makabila mawili Tusi vs Hutu. Katika harakati za kujiokoa wapo watu waliokimbilia sehemu mbalimbali kujificha, wengine waliingia kanisani, wengine kwenye hotels (including za kitalii) na wengine kwa jirani ambaye ni wa kabila tofauti (kwa wale moderates).

    Post yako inasomeka kama makanisa ndiyo yalipanga genocide! Hii si sahihi and it is unhelpful post to say the least.

    Pili, sina hakika ni kwa kiasi gani umefuatilia historia ya Rwanda. Mapigano and later mauaji ya 1994 si ya kwanza ila haya ya 1994 yalikuwa extreme na kuangukia kwenye defination ya genocide. Paul Kagame mwenyewe ni muhanga wa mapigano ya kikabila, akiwa mtoto mdogo mama yake alimbeba mgongoni kukimbia machafuko, hiyo ilikuwa ni late 1950s (akiwa around 3-5yrs old).

    Na ukirudi nyuma zaidi utakuta chuki kati ya haya makabila ilipaliliwa na utawala wa kikoloni (Belgium) na baadaye France nayo ikaleta sera zake za kinafiki hadi kufikia hatua ya kumnunulia ndege rais (sasa marehemu). :focus:
     
  19. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Uchunguzi unaendelea,none to be associated with the incident yet!
     
  20. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Thats the fact you have written - issue ni kuwa wengi hawajui - watembelee Kigali - kwenye makumbusho ya genocide waelimike.

    Again congratulations for MAKING IT CLEAR
     
Loading...