Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Wameru wapanga mawe barabara ya Moshi Arusha sasa hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mirindimo, Apr 23, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Inasemekana serikali imechukua shamba la wameru kwa nguvu na wameamua kufunga barabara ya Moshi Arusha sasa hivi na askari wa kutuliza ghasia ndio wamefika eneo la tukio na wameanza kurusha mabomu!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    SERIKALI INATEGEMEA uwezo wa MABAVU .
    wANADHARAU UWEZO WALIO NAO WANANCHI!
    Wanadhani hata wakiwalazimisha wananchi kuondoka, huyo mwenye shamba atakuwa na amani?
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mashamba yapi hayo coz yapo mengi yenye migogoro..........na Je ule mkutano wa Mkuu wa mkoa na wananchi wa kijiji cha kitefu kuhusu mgogoro wa shamba la dolli umefikia wapi?Sorry kwa maswali .
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Bravoo...tutakuwaje vibarua kwenye mashamba yetu??
     
  5. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wapi hiyo mkuu
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serikali itumeme ujumbe chini ya Prof Maji marefu iwaombe Washiri aka wazee wa mila, labda watatulia.
    Watawala wakumbuke migogoro ya ardhi Meru haikuanza leo, wameachia mbuyu ukue hadi ukomae, wamesahau mbuyu ulipokuwa kama mchicha wangeweza wangetuma hata mtoto kuung'oa sasa watalazimnika kuleta ma-buldozer na grader ili kuung'oa.
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi sana...on my way to assist them nikiwa na dumu zangu kadhaa za petrol.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Inasemekana Mzungu alikubali kugawana ekari tatu tatu na wananchi, na mzungu mwenyewe aliomba yeye pia akatiwe ekari tatu wameru wakamkubalia.
    Sijajua kinachoendelea.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii ni vita ya ukombozi inapiganwa, serikali wanadhani hizo bomu wanazopiga zitaleta amani ya tanzania. ninachoona ni kwamba serikali imeongeza chuki mara dufu kwa wananchi wa tanzania
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wamezoea kupiga watu mabomu.. Raia ananyanyasika sana..
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    No imtume Tendwa ndiyo yuko karibu nao sana...ndiyo maana walimweleza wazi kuhusu tishio la maisha kwa Lema iwapo angeshiriki kampeni Arumeru Mashariki...Japo Kamanda alijimwaga kama kawa kwenye kampeni na ushindi mnono ukapatikana.Pipooooooooozi...Pawaaaaaaaaaaaaa.
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tugawane tugawane tugawane, why kila kitu mchukue nyie wageni ,
     
  13. s

    simon james JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujuze kinachoendelea wameanza kurusha mabomu?
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipitie hapa ngulelo...nimesha jikoki...napaga jaramba
     
  15. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    imefika wakati wa kila mwananchi kutafuta mabadiliko na kujikomboa mwenyewe...
     
  16. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni shamba la Machumba Estate!!!!
     
  17. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani wapi hapo palipofungwa
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yaani magamba yameshikwa kila kona lol!!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Akiamungu hili la hapo Meru

    halitaisha!

    Tena wamepigwa mabomu?????????
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wameru waachane polisi nyie tulieni majumbani mwenu mnakumbuka yale mauaji ya Mwaka jana hapo Arusha? Hivi mnafahamu kwamba wale Polisi walio lenga shabaha Arusha na Nyamongo walizawadiwa?
     
Loading...