Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert:...... Uteuzi cabinet

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nat867, May 10, 2008.

  1. n

    nat867 Member

    #1
    May 10, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miundombinu waziri ni kawambwa,naibu wake chibulunje. Mawasiliano waziri ni msola, kilimo waziri ni wasira na tamisemi waziri ni celina kombani.
    Sioni jipya
     
  2. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ndio nchi yetu tukufu Tanzania / Tanganyika
     
  3. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2008
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu tupeni list nzima basi au???
     
  4. n

    nat867 Member

    #4
    May 10, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mahanga pia katolewa miundombinu kama naibu waziri na kupelekwa Mawasiliano. Naona jk, kaishiwa. Msolwa aliyeshindwa elimu ya juu last year kapewa mawasiliano na teknolojia.Tusitegemee lolote
     
  5. n

    nat867 Member

    #5
    May 10, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo list nzima ila nyongeza ni; Mahanga pia katolewa miundombinu kama naibu waziri na kupelekwa Mawasiliano. Naona jk, kaishiwa. Msolwa aliyeshindwa elimu ya juu last year kapewa mawasiliano na teknolojia.Tusitegemee lolote
    taarifa ilikuwa fupi so details zaidi zaja!
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Duh wazee mtanisamehe nimechelewa na mimi listi niliyonayo so far ni hii

    DR SHUKURU KAWAMBWA -MIUNDOMBIU

    DR STEPHEN WASIRA- KILIMO

    DR MSOLA-MAWASILIANO

    KOMBANE TAMISEMI

    CHIBULUNJE NAIBU WAZIRI MAWASILIANO

    MAHANGA -NAIBU WAZIRI WIZARA YA KAZI

     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Ari mpya ...Nguvu mpya..Kasi mpya....!
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    I doubt that, sie ma critics bado tutaendelea na mwendo ule ule

    I cant wait kuona kama Membe bado yuko wazara ile ile na nataka kujua waziri wa Information ni nani
     
  9. n

    nat867 Member

    #9
    May 10, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi samahani, katika post ya kwanza nilikosea kidogo. Mahanga anakuwa naibu waziri wa kazi na si mawasiliano. Pia mbunge wa siha MWANRI kawa naibu waziri(wizara yake imenitoka kidogo)
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Msimamo wangu uko pale pale.JK is on the brink kuwa the worst president tuliyewahi kuwa naye..hili lilijitokeza from day 1 alipoamua kuwa na MAWAZIRI 60 na MAKATIBU WAKUU 60

    tusisahau kuwa huyu ndie rais pakee aliamua kurisk maisha ya wanajeshi wetu kwa kufanya foreign invasions ambazo hazina maslahi yoyote yale kwa Mtanzania kule vijijini
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    May 10, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    GT, Msolla bora wamemuwahi kumtoa kabla watu hawajafa njaa!!! Bado tunaye hadi atoke kwenye hiyo cabinet
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Is this some of the proof that we're in mtego wana jf?
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Nilipoona MSOLLA nikakukumbuka, sasa nadhani kuna umuhimu wa kuandaa DOSSIER KAMILI la kumuondoa

    kuna namna mbili

    ya kwanza ni kufanya PETITION online kisha tutalisambaza kwa kila Mtanzania mwenye e-mail

    ya pili ni KUTAFUTA CD ziote zinanzomhusu kisha tutazilepleka kule WIKI LEAK,EU na kwingineko kisha tuangalie upepo unaendaje

    ikishndikana tunaingia kule kwenye mambo yake Private...ndio huyu ni public figure hivyo hawezi kuwa immune na lazima atakuwa na skeletons in his closet


     
  14. M

    Mama JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Msolla tena, huyu jamaa hawezi kabisaaaa, arudi tu SUA tu akafanye research. Kuwa prof sio kuweza kila kitu anajishusha tu hapo, anashindwa kumuomba muungwana amrelease kama walivyofanya kina mungai? duh kaazi kweli kweli. Tanzania hivi hakuna watu wengine wenye uwezo zaidi ya hawa?
     
  15. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2008
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu naona huyo Mwanri kawa Naibu waziri Miundombinu.
     
  16. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hakuna msiba usiokuwa na mwenyewe......
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kweli mama, hii sasa ni "Recycling" sio reshuffle!
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    May 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kwanini Msolla kapelekwa Mawasiliano badala ya kutupwa nje... think...!!?
     
  19. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jk ninampongeza sana kwa kutoweza mara nyingi kusoma alama za nyakati na kuweza kufanya mabadiliko yanayoendana na mategemeo ya watu waliowengi.

    Vile vile pongezi ziende kwetu sisi watanzania kwa kutoweza kuwa na meno ya kubadilisha viongozi wanaoshindwa kazi.

    Hila kulingana na kasi ya JK na performance yake ningempongeza pia kama angeweza kuachia ngazi hili watanzania waweze kupata kiongozi atakaye watoa pale alipoifikisha Tanzania.

    Tunajua anajitahidi sana, lakini mara nyingi mtu akijitahidi akaongeza nguvu zake zote akabadili kikosi chake mara tatu nne na akaona inashindikana, kilichopo ni kwamba kocha hawezi kusoma wachezaji wake.

    Kinachotakiwa ni kuachia ngazi hili apatikane kocha mwingine. Tungemuomba kwa heshima na taadhima afikirie mara mbili mara tatu kama kweli nchi inasonga mbele au inarudi nyuma.

    Kuna indicators nyingi za kuangalia kama kweli kipindi takribani miaka mitatu kama kuna maendeleo. Mimi nasita kusema sijaona strength yoyote.
     
  20. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa mawasiliano ndio wizara rahisi kuliko zote kwa kuwa mambo mengi yanafanywa na Agency ya TCRA....

    Mengine ya kufanya yapo... isipokuwa tu... watanzania hawawezi kuhoji... well, mawaziri ni wanasiasa tu!!!
     
Loading...