Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: tunaelekea wapi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by s.fm, Feb 21, 2011.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i hope mko poa jamani!

    Ukijaribu kuangalia zamani kidogo na sasa hivi hapa katika Mahusiano, mapenzi,urafiki kumebadilika na kunazidi kubadilika.
    kwakweli mambo yanazidi kuwa magumu, ukiingia huku mambo mengi sasa ni tofauti unaweza kudhani sio sehemu ya mahusiano,mapenzi, na urafiki.
    jamani tupendane tuelimishane, lakini pia tuwe tunasameheana basi kama mtu umekosea kitu fulani.
    zamani ilikua ukiingia huku ni full of love and relationshion, lakini sasa hivi imekua ni tofauti kabisa.
    Ni vizuri tukijua kwamba tupo kwenye sehemu ambayo kiini chake kikubwa ni urafiki..!

    love u all people
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa ushauri...

    Kwenye mahusiano, usisahau conflict is the midwife of the society...
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda sana hiyo hope itaturudisha kwenye mstari!!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "..Ukienda kuomba ushauri kwa mtu, akakupa ushauri, ukaondoka pale umefurahi, fahamu fika amekudanganya, ushauri sahihi uandamana na uchungu..."

    By Anonymous
     
  5. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Mkuu, huko nyuma kidogo ilikuwa watu wajadili mambo ya maana sana kuhusu mapenzi, urafiki na mahusiano. Imefika wakati sasa, kuna jamaa sijui ni kuchoka kifikira ama kimaisha. Matusi mengi, majibu ya kuchekelea na madharau mengi kwenye majibizano. Mara jamaa wanateka hoja, wanaanza kuulizana mambo yasio lingana na Hoja.

    Tujaribu kurudisha Jamvi kwenye upeo wake.

    Nawasilisha!!
     
Loading...