Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert : Saa 12:11 Mchana Uwanja Wa Ndege

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Dec 20, 2007.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama Vile Walikuwa Wanaigiza Filamu Ya Kivita

    Majambazi Wapatao 3 Walikuwa Ndani Ya Gari Lao Wakiwafuatilia Raia Wa Kigeni Waliokuwa Wanatoka Mjini Kuja Uwanja Wa Ndege Wa Mwalimu Nyerere .

    Dereva Wa Gari La Wageni Alishituka Na Kuwapa Taarifa Polisi , Polisi Waliwapa Msaada Wa Escort Mpaka Walipofika Uwanja Wa Ndege Mpaka Walipofanikiwa Kuondoka

    Kwa Hakika Lingekuwa Tukio La Aina Yake Hapa Uwanja Wa Ndege
     
  2. K

    Kasana JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2007
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shy baadae ikawaje?
    Polisi waliwakamata?? mwandishi alikuwa nyuma ya gari la majambazi?
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mimi ndio mwandishi nilikuwa airpot hata sasa hivi niko airport kama ulivyosoma hapo juu hawa wageni walipata escort tokatazara mpaka hapa airport

    DEREVA WA TAXI HAKUWEZA KUCHUKUWA NAMBA ZA GARI LA HAO MAJAMBAZI
     
Loading...