Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Rais Kikwete atoa nishani kwa waandishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 16, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 16, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama Tanzania Mhe. Jakaya Mrisho Kikwete leo ametoa nishani kwa waandishi wa habari mbalimbali ambao walifuatana na vikosi vya JWTZ kwenye Operesheni Demokrasia Komoro ambayo ilimng'oa Mohammed Bakari toka visiwa vya Anjouan ambako alikuwa amejitangazia serikali kinyume na serikali kuu ya shirikisho.

    Nishani hizo zimevishwa kwa niaba ya Rais na Waziri wa Mambo ya Nje Bw. Bernard Membe ambaye alikuwa ni mmoja wa watetezi wa kubwa wa operesheni hiyo.

    Mmoja wa waandishi waliopata tuzo hiyo ni Mroki Mroki ambaye ameweka picha na habari zaidi hapa MROKI MROKI BLOG
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Waliovishwa nishani ni:

    Assa Mwambene, Mwantanga Ame, Bernard Membe, Faraja Kihongole na Khalfan Said. katikati toka kushoto: Victor Gunze, Manyerere Jackton, Stanley Ganzel na Sudi Mnete. John Mapinduzi, Joseph Damas na Mroki Mroki.

    wanatoka vyombo gani jamani tusaidiane< father kdevu tu ndio amejielezea anatoka wapi
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Dec 17, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    ...................................................Manyerere Jackton
     
Loading...