Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Polisi Wanene kukatwa mishahara, kufukuzwa kazi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Mar 17, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Imebainika kuwa sehemu 2/3 ya Polisi wa London ni wanene kupindukia.
    Ili kuhakikisha ufanisi kazini, watalazimika kufanyiwa majaribio kila mwaka na ambaye hakukidhi kiwango cha unene kinachokubalika, atakatwa mshahara wa paundi 2,922 kwa mwaka (sawa na Tzs zaidi ya milioni 7) au kufukuzwa kabisa ikiwa ataendeleza nyam nyam.

    Mimi nilidhani ni baadhi ya trafiki wetu wa Tanzania tu, kumbe hata majuu nako vitambi miongoni mwa polisi ni kitu cha kawaida. Kwa nini wanakuwa wanene kiasi hiki? Tanzania ina mpango gani wa kuwapiga landa kidogo?
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh waje na huku Tz wawale vichwa....
     
  3. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,893
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Wa huku hata wembamba hawana lolote kazi kulewa viroba asubuhi asubuhi na kuvuta misigara,huo ufanisi utatokea wapi sasa..
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wawatoe kabisa......mtu una majukumu ya kutunza usalama wa raia na mali zao.....unakuwa mnene kama kitumbua cha unga wa ngano.....ikitokea kashkashi hawawezi....wanabaki kuhema kama nini sijui....wanaudhi sana......
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hahaha, huku watawamaliza.

    Ni kweli Mkuu! Angalau kwa wenzetu tunaweza kuchukulia unene kuwa ni sehemu ya utendaji mbovu, lakini hapa ni rushwa kwenda mbele ili wapate hizo pesa za viroba na misigara.

    Na halafu hawa wa petu, pamoja na unene kama hivyo vitumbua, wanakuwa waoga kupindukia, na ndio maana mara nyingi wanatembea wawili wawili ili angalau mmoja apige filimbi mwenzake anapopewa kisago.
     
Loading...