Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: "Nitambueni kama Rais, tutazungumza"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 4, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hatimaye Rais Mugabe naye anatumia sharti linalotumiwa na Karume kuwa hadi umtambue kama Rais ndiyo wataweza kukaa chini kuzungumza. Baada ya kuwasili kutoka Misri, Mugabe anasema yuko tayari kuzungumza lakini hadi wamtambue kwanza kama Rais.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kesho utasikia anataka wananchi waulizwe kama wataikubali serikali ya mseto kwa kutumia kura ya maoni. Sijui Mh.Pinda pinda asimwambie mambo hayalingani.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jul 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nadhani anafuata kitabu cha CCM cha kutatua migogoro ya ndani.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Mzee naona umesahau kuweka source ya hiki kipande cha habari......si unajua tena kina nanihino lazima watakuomba source....Lol

    On a serious note, it appears that these African leaders use the same playbook to stay in power.....It's weird how similar things are from country to country....e.g. haste inaugurations without even inviting regional dignitaries....remember Salmin Amour...Mwai Kibaki.....now Mugabe...the similarity here is that all this takes place after a contoversial vote....
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ujinga uliofanyika Kenya, umeanza kuitafuna Afrika. Kama Kibaki angeshughulikiwa ipasavyo mugabe asingekuwa na jeuri hii ya kusema ujinga huu. Sasa leo Mugabe atasema hivi, kesho Museveni atafanya hivyo hivyo na baadaye utaendelea kuwa mchezo huu huu. This is African solution to African problems!
     
  6. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huu sasa uchuro tu!!!
     
  7. K

    Kungurumweupe JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 317
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ni vyema Tsvangrai akatekeleza hilo ombi la mzee Mugabe haraka ili mzozo wao uishe na tuachane na zimbabwe turudi tz kushughulikia MATATIZO YETU , hasa swala la CUF na CCM zanzibar.
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Jul 5, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Neo-dictatorship at work!
     
  9. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,581
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Hatari ya wafrika kuwanyenyekea marais wetu bila kuwepo mtu wa kuwakosoa, na wanafikia kujiamini kuwa wao tu wenye akili kiliko watu wote ktk nchi zao, inafikia mahali raisi anaugua ogonjwa wa akili kama Mugabe, na kwa unafiki wa watu waliomzunguka, wanaendelea kukubali awaongoze si kwa manufaa ya nchi bali yao binafsi. Mugabe ni ngonjwa wa akili
     
  10. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I believe the resolute of Zimbabwean people, Mugabe and his henchmen will be defeated by any means whatever the case. They live in borrowed time and they know it.
     
  11. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama kuna kitu kinaudhi, ni hawa madikteta wanaoshindwa uchaguzi halafu, wanaganda kwenye madaraka , na wale walioshinda wanakuw amawaziri mkuu eti kwa litania ya serikali za mseto.
     
  12. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2008
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    Nashukuru Mwanakijiji kwa kuona hilo, kuwa kinachofanyika Zimbabwe hakina tofauti ya msingi na kinachofanyika katika nchi nyingi za Bara letu, Tanzania ikiwemo. Pengine bado hatujachelewa kujiuliza sasa kwanini Mugabe tu ndio anasikika?
     
  13. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,297
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Baba mmoja, Mama mmoja, yeye anafuata nyayo tu au kwa maana nyingine katupa dongo kwa muungwana lakini safari hii dongo lake limepoa na ana sababu nzuri tu za kupoza makali yake.
     
  14. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Naona mzee Robby anawawekea mitego washkaji na hapo ndipo watakapopoteza muelekeo...

    Mkimtambua kama raisi then mkaongea na akikataa hiyo serikali ya mseto??? Mnakuwa hamumtambui tena??? Mugabe kawatia kabali ya tumbo hapo wasipokuwa makini wataishia kuhara tu...
     
  15. K

    Kungurumweupe JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 317
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0

    Mzee kawaweza. Mugabe iko akili!
     
  16. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He learn from CCM,ni mwanafunzi wa sera zao na kamwe hawezi kuziacha..Which means kamaCCM ikitoka yeye basi hata Mugabe atatoka
     
Loading...