Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Ndoto zingine jamani! Mhmmm!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, Feb 6, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Waswahili walisema ukistaajabu ya Musa utayaona ya firauni na leo kama sio kustaajabu ya Musa basi nimeyashayaona ya firauni. Umeshawahi kuona au kusikia mtu akifanya mapenzi na godoro? Basi kama hujawahi kusikia au kuona ngoja nikusimulie kisa hiki.

    Usiku wa kuamkia leo kwenye majira ya saa nane usiku wakati usingizi ukiwa umekolea huku nikiwa naota ndoto ya kufanya mambo yangu ya computer, ghafla nilishitushwa na mtikisiko mzito niliousikia katika kitanda ambacho nilikuwa nimelala mimi na mdogo wangu. Kwa kawaida huwa sina desturi ya kulala na mdogo wangu ila usiku huu ilibidi nilale naye baada ya kupata wageni wengi ambao baadhi ilibidi walale chumbani kwake na yeye kuhamia kwangu.

    Basi baada ya kusikia mtikisiko huo niliogopa sana nikidhani mwisho wa dunia ndio umefika. Sasa wakati nikijaribu kuhakikisha kama ninachokiona na kukiwaza nafsini kilikuwa ni kweli au la nilishitushwa na mihangaiko na miguno pembeni ya nilipokuwa nimelala. Nilipogeuka ili kuangalia hiyo sauti ilikuwa inatokea wapi nilishangaa kumuona mdogo wangu akihangaika kufanya mapenzi na godoro akijituma kutafuta bao huku akizugusha kiuno kama injini ya ndege. Baada ya kuona hali hiyo kiasi flani niliogopa na kujikuta nikianza kujihami mapema nisije nikageuzwa mimi godoro maana nimeshazoea kulala bila nguo. basi wakati naendelea kujihami na kutafakari kama alikuwa anaota au ndo style ya kupiga nyeto.

    Wakati nikiendelea kutafakari bado sikutaka kupitwa na movie hiyo ya ukweli na ya kihistoria, ili nisiharibu utamu wa movie hiyo ilinibidi nijifanye kama vile nimelala huku nikimchungulia kwa jicho la wizi wizi jinsi jamaa alivyokuwa akijituma kutafuta bao na kulikatikia godoro na mara baada ya dakika 3 jamaa alipiga bao lake na mara baada ya kumaliza alirudi katika hali yake ya kulala kama kawaida ndipo nilipogundua kuwa jamaa alikuwa anaota. Nilishangaa sana maana nilishazoea kuisikia hii kwa watu lakini sikuwaamini lakini leo nimejionea nimeamini. Je wewe umeshawahi kuona hii??
     
  2. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi c uliaga ww?
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa unaogopa kugeuzwa godoro?
    Duh...
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    vipi chuoni kijana....bado upo mtaani....chuo umekachaa?
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Inawezekana mwenyewe real kesha ondoka, Chip, ID, Phone vyote kamuachia jamaa yake, si unajua mambo ya ulaya ! Haipendezi kwenda na vitu vya Bongo.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yaani Mkuu unalala uchi. Duh usifanye hivyo.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    In a maana Young Master hujabalehe?
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Niliaga. Ndo nimefika chuoni nikaona si mbaya nikiwasalimu wana JF
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ndio niliogopa
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Nipo chuoni mkuu. Si unajua siku za kwanza kwanza mambo huwa ni magumu but nitazoea tu
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ndio nalala uchi. ndo nishazoea mkuu. Yaani bila kulala uchi sipati usingizi kabisaaa
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    sasa huo utani mkuu. yaani mimi mtu mzima na ndevu zote hizi bado sijabalehe???
     
  13. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hahahahahhahahahahahaha
     
  14. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,865
    Likes Received: 2,113
    Trophy Points: 280
    kaka ukiona dogo anarudia hivyo mara kwa mara ujue hilo laweza kuwa jini mahaba....
     
  15. Zahra White

    Zahra White JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2013
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 516
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    linakuwaje?
     
  16. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Unalo nini?

     
  17. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,865
    Likes Received: 2,113
    Trophy Points: 280
    unalitaka? au ndio wewe unamtokea dogo?
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Jun 26, 2013
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaa!!!
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hahah mkuu miaka yote hii story sikuwa nimewahi kuiona...
     
  20. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ahahahaah...ndoto bwana...
     
Loading...