Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert.MUCE WAZUA TAARUKI IRINGA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alexism, May 4, 2012.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wanafunzi wa chuo kikuu kishiriki MUCE mkoani Iringa wameandamana kwenda kwa mkuu wa wilaya.Mida ya saa saba na nusu wananchi na wafanya biashara wa Iringa walijikuta wakiingiwa na wasi wasi baada ya polisi kuingilia kati maandamano kitu kilicho wafanya wanafunzi hao kutimua mbio.Up dates nitazitoa kadri ya uwezo wangu.
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hawa vijana bado hawajapewa 2 boom?hebu polisi watulizeni kidogo 2po bize na kupanga na kupangua baraza la mawaziri,kaeni msome bana!
     
Loading...