Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News alert:Mkutano wa kampeni CDM live, Leganga USA River

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kaburungu, Mar 24, 2012.

  1. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Wakuu heshima kwenu
    Muda sio mrefu mkutano wa utaanza rasmi. kinachoendelea kwa sasa ni utambulisho wa makamanda kutoka maeneo tofauti. Huku akisubiriwa Dr Slaa na. ujumbe wake.

    Updates
    John Heche stejeni na wakati huu rais anatua na choper
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Endelea kutupa updates mkuu.
     
  3. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Nyerere stejeni, amesema mkapa aje aombe suluhu kwa wameru, appearances.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    thanks, endelea kutupa updates na picha ikiwezekana mkuu
     
  5. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwa hili Mkapa analo ndiyo itakuwa ajenda kubwa tunapoelekea 2015.
     
  6. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Dr.Slaa stejeni.
    Kwa nn anamnadi nasari.
    1) Kukanusha tuhuma kuwa v nyerere si wa ukoo wa nyerere. Dr anasema v nyerere ni wa ukoo wa nyerere
    2Anakanusha tuhuma zilizotolewa na wasira kuwa Dr aliiba pesa za kanisa
    3. Amesema pia si kweli kuwa zitto amemtumia waraka, anasema ni uzushi wa magamba, anasema waongo
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ajenda ya Ufisadi imekosa mvuto? Chadema bana.
     
  8. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Ntakujibu baadae.
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Watu kibao
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hiyo itakuwa kama chumvi kwenye mboga. in fact Mkapa in nothing in this country
     
  11. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu in 5min ago nimetokea Maji ya Chai ni aibu kwa CCM walileta gari 2 za washabiki then vitoto ndo viko mbele na wamama wachache walopewa vitambaa na kidogo wakazi majumbani wamekaa wanasikiliza, Lusinde na Mwigulu wakitukana, nimekuja Usa River waaaoooh CHADEMA NEVER COMDARE maelfu elfu. VIVA CHADEMA GOD BLESS CDM
     
  12. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Nasari
    Kimsingi kijana anajenga hoja zake kwa Kuhusianisha maendeleo jimbo la arumeru na tz kwa kusema kuwa hayaendani na miaka 50 ya uhuru
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ajenda kuu zitakuwa mbili mafisadi ikichagizwa na Mkapa kamuua baba wa taifa, safari hii CCM mtatokea mlango wa uwani.
     
  14. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Attendance inaridhisha, watu ni wengi mno, natumia cm hivyo nashindwa ku-upload picha
     
  15. w

    wa home JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja sana wakuu endeleen kutupa update
     
  16. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Very Perfect answer. Wala usipate tabu, nitamjibu mimi, we endelea kutupa updates mkuu!
     
  17. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    sana tu nimesha chukua picha watu watapata ukweli
     
  18. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    nasari anasema wale wazungu walio ziba njia hata hitaji kibali kufungua njia akisha apishwa tarehe 9 basi trh 10 anakinukisha
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Thanks Mkuu naamini sasa tutapata picha
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yegell usikose kuweka picha ili angalau mbivu na mbichi zijulikane.
     
Loading...