Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Mbeba Vibuyu wa Rais afariki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 20, 2007.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Jamani habari ambazo bado hazijathibitishwa toka ndani zinasema kuwa yule mganga maarufu (siyo daktari) wa Rais Kikwete ambaye amekuwa akimsaidia kwa namna mbalimbali kwa miaka sasa amefariki dunia. Habari hizo ambazo zinatoka karibu na chanzo kabisa cha Mbeba Vibuyu huyo zinasema Mzee huyo (jina limekumbatiwa) alifariki muda kidogo uliopita (sijui kama ni siku, miezi).. Kwa vile habari hizi zina unyeti wa Usalama wa Taifa nimeshindwa kupata msemaji wa Serikali au kiongozi yeyote kuzungumzia. Naomba mwenye data zaidi za msiba huu wa msaidizi maalum (ndiyo cheo chake kilikuwa) wa Mkuu ili tutoe rambirambi.

    Maswali yenu yote jibu ni "Sijui"!

    M. M.
     
  2. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui, lakini habari kama hizi ungekuwa unatupasia sisi akina yakhe tuzifikishe mahali kama hapa kwanza, au unasemaje? Kwa mstakabali wa mambo mazito ya taifa, habari kama hii tunaiweka wapi, A au Z?
    Hii ni kwa maoni yangu tu, pengine kwa kukuonea gere! Hii haina maana kuwa huruhusiwi kushiriki katika mambo kama haya, lakini inapozidi kiasi (? sijui kipimo gani); hapo linakuwa tatizo.

    Nisamehe kama nimekosea.
     
  3. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii iende kwenye udaku tafadhali
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    yeah, hii ni habari nzito sana.. hasa mshauri wa karibu wa Rais anapofariki mtu ambaye alikuwa anamtegemea kumfikisha alipofika. On the other hand, yaweza kupelekwa kwenye vibweka vya wakubwa!
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwenye udaku na nyepesi nyepesi

    mkjj under the bekt kaka
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 20, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Naona wikendi imeshaanza....aaah mi ngoja nimtafute bosi wangu nione kama ataniruhusu niondoke. Kichwa kinaniuma
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    pole wenzio tukijisia kuondoka tunachomoka tu halafu unatuma text!! on the other hand.. hawa jamaa hawachelewi kukupa likizo ya kudumu kabla tu ya Krismasi.. so miye siondoki hadi kengele ilie!!
     
  8. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    "habari hizi zina unyeti wa usalama wa taifa".....yaani wakina "maalim kisisina" nao siku hizi kwenye ma-corridor makuu?. Ama kweli TZ ipo kwenye karne ya 21!!.
     
  9. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo maana mara nyingi humu wana JF huandika hivi sijui watz nani katuroga??

    Sasa jama mkuu wa kaya na wabeba vibuyu tena??

    Safari bado ndefu sana!
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwakjj
    U need holiday mate....
     
  11. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ahhh yaani imo kati kati mwa udaku na vibweka vya wakubwa
    sasa kama ni kweli does it mean ndio itakua mwanzo wa kushuka kwa huyo muungwana?ama ndio nafasi ya kazi itatangazwa kwa wengine wenye required sifaz?
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Its coming up... lakini jamani tusiwe wanafiki.. mambo ya vibuyu yapo na yameendelea kuwapo.. sasa kwanini tunaogopa kuyazungumzia..?
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2007
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nasikia mbeba vibuyu alizidi omba omba. Alipopewa furushi la mwisho akaanguka nalo. Lakini kama msemavyo, hivyo ni vibweka vya wakubwa tu.
     
  14. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #14
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Hivi Kwa Nini Mchizi Kila Akitaka Kwenda Nje Kwanza Anaenda Kwa Babu[sijui Al Marhum Sasa] Bagmoyo Na Akirudi Tu Kabla Hajafanya Chochote Kwa Babuu..sasa Hizi Ruti Zitaisha ...msiba Mkubwa Sheikh!!!
     
  15. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #15
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Lakini Wakuu Kamati Ya Ufundi Ya Mzee Humu Ni Habari Nzito..na Mwaka Jana Tulikuwa Na Thread Maalum Iliyoongelea ....jinsi Kamati Yake Ya Ufundi Ilivyofanya Kazi Pamoja Na Kampeni Zake..hadi Kafara Zake ..kama Mod Anaweza Anaweza Kuibua Ile Thread!!!
     
  16. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwkjj

    Ibilisi yule mkuu wa vibuyu anafurahi sana akisikia watu wakitia shaka kuhusu kuwepo kwake.
    Elim Dunia.
    Naona kuna watoto wengi sana humu hawajui umuhimu wa wasaidizi wa Rais.
    Kuabudu nguvu za vibuyu ni imani yenye wafuasi wengi sana hapa duniani, Tanzania nayo haiko nyuma kwa hilo.
    Nisha wahi sema msafara wa rais una watu wengi sana wakiwemo makuwadi na wabeba hirizi au vibuyu, nilikuwa sitanii.
    Subirini kidogo! Mtasikia habari kwamba kuwadi wa rais apigwa chini.
    Acha rais wa nchi, maaskofu wa makanisa wenye kofia majoho na mikongojo yao wanawabeba vibuyu!
    Mguu mmoja ndani mwingine nje.
    Mkuu wa vibuyu mwenyewe akiitwa kuja kukalia kiti cha Askofu au rais anafurahi kweli kwani ni wasaa wake wa kuwa vuruga viongozi hao akili kiasi cha hata wao wenyewe kushindwa kufaidi rojo.

    mambo ya imani hizi za giza yamo katikati ya heshima na utukufu wa viongozi wengi Tanzania, ni mzigo kwao na kwetu pia.
     
  17. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yule bwana aliyemdondosha pale jukwaani MZA, ilikuwa ni vibuyu vilivyogongana; kibuyu kilichoshindwa kikadondoka chini.

    Sijui yule bwana aliishia wapi; bado yumo lupango ama aliachiwa?
    Wao wangekubali tu, kuwa kibuyu chake kilikuwa zaidi ya hicho chao wakubwa.
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Dec 21, 2007
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    kalamu n lile kibuyu cha jangwani kilikuwa zaidi sio .,in that context..
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    acha visa kumtaja jina huyo mzee ishakuwa big deal


    halafu mnataka ukweli na uwazi

    give me a break
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Game theory.. jina miye silijui nimepewa wadhifa wake tu..
     
Loading...