Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Mawaziri wote waitwa Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 6, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 6, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    Habari zinazoingia KLH News sasa hivi ni habari kuwa Mawaziri wote wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wanatakiwa warudi Dar. Hata hivyo sababu ya kuitwa kwao haijajulikana wazi na kama inahusiana kwa namna yoyote na hali ya kisiasa nchini Kenya au siasa za ndani za Tanzania.....
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Jan 6, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Great mwanakijiji.............. Nadhani baraza jipya limeshasukwa.
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    aliowaita ni nani?
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Jan 6, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    swali zuri
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jan 6, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    mtu pekee mwenye uwezo wa kuwaita mawaziri wote Dar wakatii..
     
  6. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani msishangae bure. Mmesahau ule utamaduni wetu wa kuandaa shughuli za kuaga mwaka na kuanza mwaka mpya? Hapo wanaitiwa bonge la party, na baada ya hapo party zitaendelea kwenye wizara zao na mashirika hadi mwezi May. Hii ndio Bongo bwana, kila kitu shwari!
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Jan 6, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Ni kweli, nafikiri nili-over-react hasa kwa vile leo ni wikiendi.

    Hata hivyo ningependa serikali iwe pruned down na kufanywa more efficient and accountable
     
  8. N

    Ngombo_Biro Member

    #8
    Jan 6, 2008
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupatien Latest Waungwana,maana Kwa Mujibu Wa Gazeti Mtanzania Wameikuza Kiasi Cha Kuanza Kuonyesha Ile Kiu Ya Umma Kwa Mfalme Kukiri Mabadiliko Ya Sirikali Mpya
     
  9. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wameitwa haraka baada ya rais kupata ushauri kutoka kwa mshauri wake mkuu M7.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Kama ni M7 ina kumbe ile statement ni yao wote na huku Chiligati analeta zake za kusema ni ya Museveni pekee ? Usanii bwana .
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 6, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Waziri mkuu, makamu wa raisi, au raisi?
     
  12. M

    Masatu JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu nae pia ni waziri count him out.. VP yupo kama hayupo count him out as well, u will have only one obvious Man...
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 6, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Are you sure about that...?
     
  14. M

    Masatu JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    To be honest Im not sure abt the authenticity of the so called news alert in the first place...
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Chanzo cha habari kitakusaidia nini ? Ukisha kipata na ukajua ni kweli bwana masatu ndipo utafanya nini ?Hujaulizwa wewe umepewa tip kaa pembeniu ngojea tuone kinacho jiri. Sisi tuko huku juani tunazitafuta habari ili kijua kunani .

    Mbona mnakuwa na magonjwa ya kudai chanzo cha habari hapa kila siku na mwisho wa siku unakuta nyuzi ni kweli ?
     
  16. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #16
    Jan 6, 2008
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Labda ndio wanaenda kusambaratishwa hivyo, mwaka mpya huu!
     
  17. Gigo

    Gigo JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2008
    Joined: Aug 6, 2006
    Messages: 438
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Lowasa?...........
     
  18. N

    Ngombo_Biro Member

    #18
    Jan 6, 2008
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tudumu ktk subira waungwana;tutafhamu tu nini kimejiri ila tatizo ni kwamba kila mtu atasema nime break mimi,ni ushauri tu baada ya kuwaomba majemedari wetu wa habari.

    Mungu ibariki Africa
     
  19. M

    Masatu JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hold on a minute.. kabla hujakurupuka na mipasho yako chukua taabu ya kusoma kilichoandikwa japo kidogo. Wapi nimeandika nataka chanzo cha hiyo habari?

    Kweli wafrika ndio tulivyo.....
     
  20. B

    Bwana Mdogo Member

    #20
    Jan 6, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ni katika kuhudhulia kikao cha Harusi tuliyotangaziwa ya Meghji na muungwana mdogo
     
Loading...