Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Majambazi watoroka mahakamani Tabora.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Consigliere, Apr 10, 2012.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,313
    Trophy Points: 280
    Majambazi watatu wamefanikiwa kutoroka mahakamani leo asubuhi mjini Tabora.
    Majambazi hao watatu waliopelekwa mahakamani wakiwa vifua wazi, walitoroka baada ya askari waliokuwa wakiwalinda kuzembea a hivyo kuacha upenyo. Baada ya kutoroka askari walianza kuwafukuza majambazi hao huku wakirusha risasi hovyo na kuzua taharuki kubwa kwa watu waliokuwa wakiendelea shughuli zao, lakini kwa msaada wa raia polisi walifanikiwa kuwakamata majambazi wawili na mmoja kufanikiwa kutoroka kabisa na juhudi za kumsaka zinaendelea.

    MTU MMOJA AJERUHIWA MDOMONI.
    Katika sakata hilo lilopelekea askari kurusha risasi, kijana mmoja aliekuwa kwenye kibanda chake cha Mpesa, amejeruhiwa vibaya na risasi ya askari hao iliyompiga mdomoni
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli tuna maaskari jamani..duh!!
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dili limefeli kwa 73%!!!
     
Loading...