Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEWS ALERT: Mahakama kuu kitengo cha kazi yakionya Chama cha Madaktari.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kookolikoo, Jun 26, 2012.

  1. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yamtaka rais wake kutangaza kupitia vyombo vya habari kuheshimu amri iliyotolewa na mahakama hiyo ijumaa iliyopita.

    CHANZO: TBC 1
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sasa atatangazaje wakati yuko ICU?, hii mahakama hiii ijiangalie.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mahakama dhaifu sana hii...ndo shida ya kuchagua ma jaji kwa kuangalie vigezo vya ki social zaidi na mambo yetu yale ya naniliiiii...
     
Loading...