Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Kasyupa arudi CCM; amwagia sifa JK!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 12, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 12, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mwandishi Maalum, Kyela
    Daily News; Sunday,October 12, 2008 @20:17


    My Take:
    Yawezekana amechukua uamuzi muhimu kabisa katika maisha yake.
     
  2. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pensheni, au?
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Makamu mwenyekiti katika wilaya ya Kyela anakabidhi kadhi kwa mwenyekiti ya ccm taifa ambaye ni pia rasi ya JMT.

    Kuimarika au kufilisika?
     
  4. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu tena Nyumbani Mh. Alipipi Kasupya.
    CCM ni Mambo yote ndani ya yote.
    Kidumu Chama Cha Mapinduzi !!!
    Kidumu Chama Tawala (hapa Tanzania) !!!
     
  5. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dr Masumbuko Lamwai alipokabidhi kadi yake ya NCCR Mageuzi kwa Mkapa hakuwa na cheo chochote kwenye chama chake wakati huo, sembuse huyu mwenyekiti wa wilaya? Hapa JK kavuna bonge la mwanaupinzani tena kiongozi!
     
  6. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjj katoka wapi kaenda wapi eti? Labda mimi sijui siasa, hivi kuna tofauti hapo?
     
  7. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe mchungaji Ladislaus wewe ni mwana-CCM damu kijani kabisa?
     
  8. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    atakuwa anajiliwaza kwa hilo baada ya maumivu
     
  9. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii habari ni kama haiko sahihi, Kasyupa alikuwa makamu wa Mwenyekiti wa TLP kitaifa na wala sio kwa wilaya ya Kyela. Kumbukumbu zangu zote zinaonyesha hivyo, kama kuna mtu ana habari tofauti aseme.

    Mpaka wakati wa uchaguzi wa mwaka 2005 alikuwa ni makamu mwenyekiti wa TLP ila hakugombea ubunge na alikuwa anamuunga mkono Dr. Mwakyembe.
     
  10. C

    Chuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huku Kyela hakuna vijana waliomzomea Mkuu? au Mkuu kalamba Dume?...

    .....Hali ya Maisha ya baadhi ya wapinzani ni Mbaya....Ili uwepo ktk Political Business lazima uwe na Backing...
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Oct 13, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Zamani tulikuwa tunasema "goli la kufutia machozi" nadhani hili litakuwa ni mojawapo ya magoli hayo.
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Tufwile! mwe ghwa ghwitu!

    Katoka TLP kaenda CCM, inakuwa kama anatoka Yanga kids anaenda Yanga ya wakubwa enzi hizo!
     
  13. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #13
    Oct 13, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WALA HAUJAKOSEA LADI,
    SISIEMU NI MAMBO YOTE NDANI YA YOTE UKIWEMO UFISADI NK
    Usikatae ndicho ulichosema hapo.

    Kitaendelea kudumu maadamu wenye kukikumbatia wangalipo.

    Nenda,nenda baba kwenye vijisenti vya kiulainii ingawa ni odi zetu.
    IKO SIKU MBINGU ZITAFUNGUKA NA SAUTI ITASIKIKA
     
  14. 255Texter

    255Texter Senior Member

    #14
    Oct 13, 2008
    Joined: Aug 31, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sidhani kama hilo ni goli kwa mtazamo wowote ule. Hiyo ndio tunaita political stunt ambayo inaweza kuwachota akila mazuzu na mazezeta wasio na uwezo wa ku-analyse mambo ...Oh wait a minute, i think that's what Chiligati said kuhusu uwezo wa watanzania wa kutafakari sera na vimbwanga vya kisiasa.

    Hata hivyo kiongozi wa chama mufilisi kama TLP akirudi CCM i wouldn't really count that as pigo kwa upinzani, he really didn't count.
     
  15. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine bwana, toka wameanza kutoka na kurudi kuna kitu gani kilichobadilika katika siasa za taifa au maisha ya wananchi?

    Tufike mahali wananchi tuwe tunajiuliza kuhama kwa hawa viongozi wetu uchwara what is there kwa taifa letu?

    Mimi naamini wote wanahangaikia matumbo tu yao, I mean naomba kujua kuwa toka huyu kiongozi alipotoka CCM na kuingia TLP amewahi kufanya nini hasa cha maaana kwa wananchi au taifa?

    Hii mijadala mingine ni uyanga na usimba tu ndugu zangu, makelele mengi ubingwa wa Africa tu hakuna na never!
     
  16. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2008
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa. Natamani watanzania wote wangelikubali hili

    Tanzanianjema
     
  17. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2008
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka suala la kuhama ma kurudi kundini si suala la maslahi tu. Unategemea nini kuwa ndani ya chama cha TLP chini ya utawala wa Mzee MREMA. Kaka kumbuka kuwa vyama vya upinzani havina tofauti sana na madudu ya CCM. Hivyo wakati mwengine hata wale wenye nia ya dhati ya kutoa mchango wao kwa Taifa kupitia upinzani inafika wakati wanakata tamaa. Ni kweli wengi tunaowaona wameshindwa kuhimili mikiki ya kiuchumi ndani ya upinzani lakini pia wapo ambao wamekatishwa tamaa na hali halisi ndani ya vyama hivi pia.

    Lakini vilevile tufurahie huu mtindo wa kurudi kundini miongoni mwa WAPINZANI wa aina ya KASYUPA ambao ukweli waliondoka huko wakiwa makapi yaliyoshindwa kufanya uhuni na uozo wa kutosha kutetea nafasi zao.

    Kuondoka kwao kunatoa nafasi ya siasa za upinzani kuendeshwa na kizazi kipya cha wanademokrasia ambao hawajaathirika sana na siasa za CCM. Hawa ndio watakaoleta mabadiliko na sio wazee wetu wanao ona aibu kukiri kushindwa kama kina MREMA.

    Tanzanianjema
     
  18. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa kuona mbali. Karibu CCM
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Unajua nini tena tutegemee?
    Siku nyingine tutasikia amehama chama sisiemu na kurudi tielopi.
    Huu ndio mchezo wa kisiasa usiokuwa na tija yoyote. Wasioujua watabaki wakishangilia na hakuna badiliko lolote maana Kasyupa sio Tanzania. Ni mtanzania kama watanzania wengine tu. Shida zetu wote zitabaki zile zile. Mbaya zaidi umri wake hauna tija tena kisiasa. Kama hakutumia miaka yake 25 bungeni kwa ufanisi bali alibaki na kidumu chama cha sisiemu kama kawaida yao basi ndio imetoka hiyo.
    Mimi nina mfano wa akina Amani Kaburu wa Kigoma ambao walitangaza kwenda sisiemu kwa mbwembwe kwamba eti sisiemu imekuwa na sera nzuri wakati hakukuwa na mabadiliko yoyote kwa jimbo lake la Kigoma.
    Hawa ni wahuni, wanafiki na wazandiki wakubwa na malaya wa kisiasa. Hawapaswi hata kupewa nafasi ya kuwajadili.
     
  20. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2008
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hawakumzomea kwa sababu amewawahi kero yao kubwa ilikuwa huduma mbovu za maji na afya ambazo aliwaagiza Prof.Mwandosya Na Prof.Mwakyusa washughurikie.Hivyo busara imetumika wasiwadhalilishe mawaziri ambao ni wabunge wao wenyewe.Pale hawamhitaji yule RC na Dc wake ndio wenye ugomvi nao.Hotuba aliyotoa Rais pale Tukuyu ya kuwazodoa wafitinishaji wa mkoa wa mbeya(RC,Mwenyekiti CCM na Mwambulukutu) ilikidhi kiu yao.
     
Loading...