Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News alert!!!! Hatimaye mkuu wa chuo cha mkwawa iringa na wasaidizi wang'oka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bogota the king, May 11, 2012.

  1. b

    bogota the king Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika kabisa ni kwamba Mkuu wa chuo cha mkwawa iringa amepewa barua ya kukabidhi ofisi ifikapo Jumatatu asubuhi sambamba na wasaidizi wake 2! Na hii inatokana na tuhuma nzito za matumizi na usimamizi mbovu wa mali za chuo hiko ikiwa ni pamoja na wizi wa pesa za mikopo kwa wanafunzi kutoka LOAN Board zinazomgusa moja kwa moja mkuu huyo! Tayari PCCB imewahoji kwa kirefu watuhumiwa wote wa wizi huo! Na hii inaashiria hatua moja ya kuwafikisha mahakamani wahusika wotze!
    Source! Mtu wa ndani katika chombo cha maamuzi mkwawa.
     
  2. S

    Skype JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakifungwa ndipo nitaamini kua kweli wameshugulikiwa. Hawa watu siyo wema kabisa:
    1. Prof Mushi
    2. Prof Machiwa
    3. Prof Mrema
    4. Fransis Kiama
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayo majina mbona yanafanana na wapigaji wa KASKAZINI? Halafu ndo tuwape nchi???!!!!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ah,,,labda kukabidh ofis,lakin hili la TAKUKURU wala silitilii maanani,TAASIS YA KUKUZA NA KUPAMBA RUSHWA
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hayo majina ya akina MEKU hayo,dah
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Prof halafu unaenda kusumbuliwa mahabusu,,,,dah
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nilikua nataja tu ile top 4 ktk utawala wa mkwawa, hayo mengine siyajui mkuu mimi kitu siasa ni mgeni sana.
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu, suala la kufikishwa mbele ya sheria wala usilifikirie hata kidogo, system inawatambua.
     
  9. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjaona mpumbavu na mbaguz kama wewe. Unafikiria kwa kutumia mk... Wako. Idiot, watu wachache ndo u generalize
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Uongozi wa DUCE pia umeondolewa. So yawezekana Kikwete kaamua kuwa serious na wabadhirifu wa mali za umma. Na hope atafanya hivyo hivyo kwa halmashauri zote zilizopatikana na hatia. Lakini cha kujiuliza, ni kwanini hakuanza tangu mwanzo? Anakuja kuanza leo?
     
  11. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna akili, unafikiria kwa kutumia tigo yako. Idiot, watu wa kazkasin wanahuka vp. Watu wa chache ndo ugeneralize. Mbaguzi mkubwa we
     
  12. S

    Skype JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kazi imeanza
     
  13. b

    bogota the king Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cha ajabu zaidi ni kwamba Mke wa waziri mmoja katika wizara nyeti amepewa shavu la kuiongoza taasisi hii ya Umma! Wapigaji hawawezi kuisha hata siku moja nchi hii mpaka mawaziri waingie jela kwa kifungo cha muda mrefu!
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, Inaitwa "TAASISI YA KUZUA NA KUPAMBA RUSHWA" This is their right name.
     
  15. S

    Skype JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Makubwa! Kumbe Prof Amandina Lihamba ni mke wa waziri? Haya nakaa kimya.
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unaumwe wewe. Kina maranda ni wa kaskazini? Tabia ya mtu haijalishi kabila lake. Yawezekana hata wewe katika eneo lako ni fisadi wa kutupwa haijafika siku tu... Hao mlowakabidhi nchi kwa miaka 50 wametufikisha wapi?? Think Loud...
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    umeona eh!
     
  18. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    sidhani kama unaitwa free world, yafaa uitwe free mouth
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mshawai ona mwenye hela akifungwa?hata hawa hakuna atakayefungwa-watasumbuliwa kwa muda tu then watakuwa freemen-hakuna chombo chenye guts za kuweza kudeal na watu wenye hela nchi hii
     
  20. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amandina Lihamba kapewa ulaji? Mwe Tufwile

    Ikerege je, bado?
     
Loading...