Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Dr. Maua na wazalendo wafanya kweli tena!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 31, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Chama cha Msalaba Mwekundu nchini kimeendelea kupokea misaada ya kukipa uwezo wa kukabiliana na majanga yanayotokana na mafuriko ambayo yamesababisha maelfu ya watu kukosa makazi, chakula bora, na kuweka hatari maisha ya wananchi wengi wao wakiwa ni wazee, kina mama na watoto.

    Awamu ya Pili ya michango inayochangwa kwa kuhamasishwa na mitandao ya JamiiForums.com, mwanakijiji.com, Issamichuzi.blogspot.com na kuratibiwa na kusimamiwa na Mtandao wa Wanataaluma Tanzania TPN imekabidhiwa kwa chama hicho siku ya Jumamosi mchana na kupokelewa na Mkurugenzi wa Maafa wa Chama hicho Bw. Joseph Kimaryo.

    Akikabidhi michango hiyo Dr. Maua alifafanua kwa wananchi kuwa Chama cha Msalaba Mwekundu hakiendeshi kampeni ya Red Alert inayoendeshwa na Vodacom Foundation na hivyo kuondoa mchanganyiko ambao umetokea. Alisisitiza kuwa juhudi za kuwachangia waathirika ni za kila Mtanzania pasipo ulazima wa kutumia kwa makusudi kauli za kuwachanganya watu.

    Misaada iiliyowasilishwa siku ya Jumamosi inafanya kiasi cha misaada ambayo imeshapatikana hadi hivi sasa kufikia thamani ya Shilingi milioni saba.

    Zifuatazo ni baadhi ya picha za tukio hilo. Harambee hii inaendelea hadi tarehe 11 mwezi wa Pili ambapo tunatarajia michango zaidi itakuwa imepatikana. Mtu yeyote anaweza kuchangia kwa kupitia mitandao yote mikubwa ya simu nchini kwa kutuma neno "TPN" kwenda namba "15522" ambapo mtu atakatwa shs 250 kujiandikisha (mara moja tu) na kukatwa Shs 150 kwa siku thelathini bila ulazima wa kujisajiri tena bali atapokea uthibitisho wa kukatwa kiasi hicho kila siku.

    [​IMG] Dr. Maua Daftari akikabidhi awamu ya pili ya misaada ya wadau wa kuchangia Chama Cha Msalaba Mwekundu cha Tanzania. Kulia ni Mkurugenzi wa Maafa wa Red Cross Bw. Joseph Kimaryo

    [​IMG] Bw. Mtsimbe anaelezea kuwa michango ya awamu ya pili imefikia gharama ya Shs milioni 5 ikiwa ni vitu mbalimbali kama vinavyoonekana.

    a kipindupindu. Madawa hayo yana dhamani ya Zaidi ya TZS Millioni 1.3."> Mkurugenzi Mtendaji wa CAPS Limited na Mdau wa TPN Mzalendo Peter Marealle akikabidhi madawa ya choo kwa Mlezi wa TPN kwa ajili ya matumizi ya vyo vya Wahanga wa Mafuriko. Dawa hizi zinaua wadudu wote na harufu mbaya na hivyo kuzuia uwezekano wa magonjwa ya Kuhara na kipindupindu. Madawa hayo yana dhamani ya Zaidi ya TZS 1.3 milioni.


    [​IMG] Dr. Maua Daftari akikabidhi awamu ya pili ya misaada ya wadau wa kuchangia Chama Cha Msalaba Mwekundu cha Tanzania. Kulia ni Mkurugenzi wa Maafa wa Red Cross Bw. Joseph Kimaryo na kushoto ni Rais wa TPN Bw. Sanctus Mtsimbe[​IMG]
     
  2. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Hafla ya Kukabidhi Misaada ya Wahanga Wa Mafuriko iliyokusanywa na TPN; Jamiiforums na Michuzi Blog kwa Chama Cha Msalaba Mwekundu Tanzania iliyofanyika siku ya Jumamosi Tarehe 30-01-2010 katika ofisi za Chama Cha Msalaba Mwekundu; Masaki jijini Dar Es Salaam.


    [​IMG]


    Rais wa Mtandao wa Wanataaluma Tanzania (TPN); Mzalendo Sanctus Mtsimbe; akitoa maelezo ya misaada iliyokusanywa katika awamu ya pili ya Kampeni kwa ajili ya kuwasaidia Wahanga wa Mafuriko. Pichani ni misaada mbalimbali ambayo ilikusanywa na Wadau mbalimbali.



    [​IMG]



    Mlezi wa TPN Mzalendo Maua Dfatari (kati); Mkurugenzi wa Maafa wa Chama Cha Msalaba Mwekundu Bw. Joseph Kimaryo na Rais wa TPN Mzalendo Sanctus Mtsimbe wakiteta jambo kabla ya hafla ya kukabidhi misaada katika Makao Makuu ya Chama Chama Msalaba Mwekundu; Masaki; Dar Es Salaam




    [​IMG]



    Mlezi wa TPN Mzalendo Dr. Maua Dfatari (kati) akitoa maelezo kuhusiana na kampeni kwa; Mkurugenzi wa Maafa wa Chama Cha Msalaba Mwekundu Bw. Joseph Kimaryo (Kulia) katika hafla iliyofanyika Makao Makuu ya Chama Chama Msalaba Mwekundu; Masaki; Dar Es Salaam. Mzalendo Daftari aliweka wazi kuwa Kampeni yetu ni ya Kukisaidia na Kukiwezesha Chama cha Msalaba Mwekundu Red Cross na haina uhusiano wowote na kampeni ya Red Alert inayoendeshwa na Vodacom ambayo hata hivyo wameiga kutoka TPN na Wadau wake baada ya wao kudokezwa kuwa tutaendesha kampeni ya jinsi hiyo. Alisema TPN imefurahi kuwa imetoa changamoto na sasa wadau mbalimbali wanasaidia na kuendesha kampeni kuwasaidia wahanga ingawa ilikuwa ni jambo jema kuunganisha nguvu kwani wote lengo letu ni moja. Aliasa kuwa Muhimu kuliko vyote ni kuhakikisha kuwa misaada inafika kwa walengwa. Kampeni yetu inaendelea kwa kutuma SMS yenye neon TPN kwenda namba 15522.



    [​IMG]
    Rais wa Mtandao wa Wanataaluma Tanzania (TPN); Mzalendo Sanctus Mtsimbe; akitoa maelezo ya misaada iliyokusanywa katika awamu ya pili ya Kampeni kwa ajili ya kuwasaidia Wahanga wa Mafuriko. Pichani ni misaada mbalimbali ambayo ilikusanywa na Wadau mbalimbali. Mz. Mtsimbe alisema hadi sasa zaidi ya watu 1880 wanachangia katika kampeni ya SMS. Vitu vilivyokabidhiwa ni pamoja na ndoo; magodoro; miswaki na dawa za miswaki; sabuni; vyandarua; mablanketi; maji ya kunywa; Nguo mbalimabli za kike, kiume,watoto, Mataulo, mashati, Suruali; Viatu na Madawa ya vyooni vyote vikiwa na dhamani ya TZS Million 5.






    [​IMG]


    Mkurugenzi Mtendaji wa CAPS Limited na Mdau wa TPN Mzalendo Peter Marealle akikabidhi madawa ya choo kwa Mlezi wa TPN kwa ajili ya matumizi ya vyo vya Wahanga wa Mafuriko. Dawa hizi zinaua wadudu wote na harufu mbaya na hivyo kuzuia uwezekano wa magonjwa ya Kuhara na kipindupindu. Madawa hayo yana dhamani ya Zaidi ya TZS Millioni 1.3.
     

    Attached Files:

  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,556
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Asanteni kwa kazi nzuri, tuko nyuma yenu.
    Jana asubuhi nilibahatika kumuona na kumsikiliza Mzalendo Sanctus Mtsimbe akitoa taarifa ya maendeleo ya michango.

    So far so good.

    Pia ni kumkumbusha Mzalendo kila anapopata nafasi kwenye local media, atie msisitizo kuwa michango hiyo ni juhudi za pamoja za mitandao ya JamiiForums.com, mwanakijiji.com, Issamichuzi.blogspot.com na kuratibiwa na kusimamiwa na Mtandao wa Wanataaluma Tanzania TPN. Alipozungumza jana, alitaja TPN pekee, kwa mtazamaji mpya na msikilizaji hawezi elewa.

    Together we can.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Duh! Mz. Mtsimbe hivyo viatu vipi? Lol
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Vina ubaya au uzuri upi? Kipendacho roho kula nyama mbichi.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,556
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Asanteni kwa kazi nzuri, tuko nyuma yenu.
    Jana asubuhi nilibahatika kukuona na kukusikiliza Mzalendo Sanctus Mtsimbe ukitoa taarifa ya maendeleo ya michango.

    So far so good.

    Pia ni nakukumbusha Mzalendo kila anapopata nafasi kwenye local media, atie msisitizo kuwa michango hiyo ni juhudi za pamoja za mitandao ya JamiiForums.com, mwanakijiji.com, Issamichuzi.blogspot.com na kuratibiwa na kusimamiwa na Mtandao wa Wanataaluma Tanzania TPN. Ulipozungumza jana, ulitaja TPN pekee, kwa mtazamaji mpya na msikilizaji wapya hawezi elewa hizi ni juhudi za pamoja.

    Together we can.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Feb 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Havina ubaya....
    Cheki hapo mbele jinsi vilivyochongoka....
     
  8. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #8
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Haaa haaa Mzalendo ni baadhi ya wadau waliamua kuleta hata viatu.

    Hakuna msaada utakaokataliwa!
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mwenzako anakwenda na wakati.
     
  10. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Umoja ni nguvu,utengano ni udhaifu. Khila la heri wakuu na Mwenyezi Mungu awazidishie,nina imani kila kitu kitatumika kama mlivyopanga na kitamfikia kila muhitaji.
     
  11. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #11
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mzalendo; mimi sikupata nafasi ya kusikia. Unajua katika media nimejifunza kitu kimoja, si kila kitu kinatolewa. Nadhani wanarusha maximum 20 seconds. Sasa sijui ni kipande gani kinachotolewa.

    Huwa najitahidi kila ninapoweza kuwataja wadau wote. Bahati mbaya sana katika hili wadau wengine hawakuwepo tofauti la lasti time. Nadhani majukumu yalikuwa mengi.
     
  12. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #12
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mzalendo; mimi sikupata nafasi ya kusikia. Unajua katika media nimejifunza kitu kimoja, si kila kitu kinatolewa. Nadhani wanarusha maximum 20 seconds. Sasa sijui ni kipande gani kinachotolewa.

    Huwa najitahidi kila ninapoweza kuwataja wadau wote. Bahati mbaya sana katika hili wadau wengine hawakuwepo tofauti la lasti time. Nadhani majukumu yalikuwa mengi.
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,556
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    .

    Hawakukata kitu, nadhani ni live recording na flow was ok.
    Tumekuelewa.

    Tuko pamoja Mzalendo.

    Together we can.
     
  14. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #14
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Haa haa; Mzalendo kumbe unaongelea viatu vyangu, nilidhani unaongelea walio toa misaada ya viatu. Mkuu ndo hivyo tena. It is my only pair ninayoitumia kila siku toka 2007. Haaaa haaaa.
     
  15. J

    Jiwe Member

    #15
    Feb 1, 2010
    Joined: Oct 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mhh!! Navyo viitishiwe harambee nn?! [​IMG]
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Aliyefanya kweli Dk. Maua au wananchi waliochangia?

    Mtsimbe hana makuu ya kifisadi, ndiyo maana anapeta na viatu vya Marco Polo vilivyopitia "The Silk Road". Viatu vimeona mengi hivyo na vina zali lake.

    Mi naiangalia hiyo mi kasri ya kifisadi tu pembeni hapo kwenye picha, utafikiri Uswizi kumbe bongo.
     
  17. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Angalieni Kamati Kuu na TISS visimkalishe chini Dada yetu na kumhoji.....
     
  18. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #18
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kwa Sababu zipi Mzalendo Rev.?
     
  19. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wivu wa Kike kama alivyosema Nkapa!
     
  20. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #20
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160

    Haaa haaa, kama alivyosema Mzee Msekwa Mkuu; TAMWA na TNGP wakamjia juu.

    Anachofanya mzalendo Maua ni jukumu lake la kikatiba kama Mlezi. It is more ceremonial ingawa anayo sehemu yake kama mshauri pia.

    Tunayefanya naye kazi anatutia sana moyo. Maana haagalii saa wala nini ni mzigo tu. Ukichelewa kumpa update anakupigia kwanza wewe. Ana ku-update kazi ulizompa amefikia wapi kisha na yeye andemand umefikia wapi. Sometime ni vigumu kwenda na speed yake lakini tunaenda vizuri mpaka sasa.

    Sasa kama kuna wivu basi ngoja tuwasikie . . .
     
Loading...