Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News alert: Diwani ccm kuhamia chadema..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Remote, Nov 15, 2011.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Diwani huyo anapatikana kwenye moja ya kata za wilaya ya KONDOA anaitwa "Mh Sambala" kama anavyosomeka katika a/c yake facebook, ambapo amepost kwamba anahtaji kujiunga CDM lakini kwa masharti atakayoyatoa... Habari hii nimeikuta facebook kwenye group la CHADEMA vs CCM..
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Asisite na kama siyo mtete haki kwa Watanzania abaki huko huko yatakayomkuta ndani ya sisiem atajashangaa na family yake! Welcome Diwani:
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karibu nyumbani!
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,713
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Sasa masharti ya nini tena kama anahitaji ukombozi wa kweli. Gamba limemzidi alivue tu aje kwenye ukombozi wa taifa
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anataka posho ya sh ngapi?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Amenikumbusha mmoja wa wahalifu wawili walusulibiwa na YESU alopata wokovu dakika ya mwisho. Akaribie nyumbani!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Degedege... hebu acha ujinga aisee, acha kumpa promo humu jamvini au ni wewe nini??
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    magamba lazima wamwagie upupu
     
  9. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ataweza?maana usikute anahama chama kwa sababu ya kunyimwa posho....cc huku kikazi zaidi so kama anamalengo tofauti itamgharimu otherwise 2namkaribisha.
     
  10. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...Chadema si chama cha kutekeleza masharti ya viongozi,ni chama cha kutekeleza masharti ya umma.Kama unatakakuja Chadema ili masharti yako yatekelezwe,umepotea njia hakuna nafasi ya kiongozi kama wewe...
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Tukukaribishe sisi alafu wewe uje kutupangia mashariti?hii nayo ni balaa,ni bora ukae hukohuko ukifika mda ukaielewa CDM utakuja tu kwa miguu yako..wananchi watupe masharti na wewe utupe mashariti?
     
  12. IME

    IME Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwanini hasemi, masharti gani hayo?
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    mkuu siyo promo ni kweli ingia fesibuku kwenye la chadema vs ccm utaona hyo post na ameipost mwenyewe anajiita MH SAMBALA
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyo Kaka Sambala hayuko tayari kuwatumikia wananchi ni vyema akaendelea kuwa CCM. Huu ni wakati wa kuhudumia na kuwatumikia wananchi bila kujali itikadi au umaarufu wa mtu. Yeye kama anaona yuko bora sana kuliko wale wanaowatumikia wananchi bila conditions, itapendeza akasubiri CCJ au akaenda TLP au CUF.
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tuwe waangalifu si kila mtu wa kumkubali, wengine mamluki ndo hawa mwisho wa siku wanakuja kutusaliti
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,744
    Trophy Points: 280
    Awe makini magamba wanaweza kabisa kumlambisha sumu. Hongera kwa uamuzi makini.
     
  17. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hafai yule. Kuna m2 kanitonya kuwa Sambala ni sho*a(kijana wa cameron)... Hafai kabisa mganga njaa mkubwa yule...
     
Loading...