Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Chadema yaunguruma Loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jasho la Damu, Feb 20, 2012.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hv sasa mkiti wa Chadema wilaya ya Ngorongoro anamwaga sumu zinazotolewa na ccm. Kutokana na serikali kugawa hati ya vijiji vipya na kutangaza uchaguz wa serikali mtaa/kijiji na kitongoj hivyo ccm wameanza kuwatangaza na kuwasimika viongoz wa chama kuwa viongoz kamili kabla ya uchaguz wenyewe.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sijakuelewa. hizo sumu anazomwaga kazitoa ccm? ongea kwa kirefu mkuu acha kukurupuka. jipange uje upya kutoa habari vizuri.
     
  3. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hebu lete habari iliyo kamilika siyo mauza uza haya...
     
  4. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    soma hapo juu vizuri.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Not clear..anamwaga sumu zinazotolewa na CCM..hii taarifa yako haiko sawa..kajipange,na jifunze kuandika kwa utulivu unapoleta taarifa ili ipate kujadiliwa na wanafamilia hapa JF..taarifa nusunusu kama hizi ni janga.
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mbona unasomeka?
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mbona jamaa anasomeka,au macho yangu hayaoni!
     
  8. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hey Great Thinkers mbona hamsomi kwa makini. Hakika watu wamefurika sana.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda wee angusha hewani yajirio kwn unasomeka vema kabisa tu!
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    weka picha wacha longo longo, ila usituwekee zile za loliondo kwa babu
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unasomeka kamanda,endelea kumwaga data.
     
  12. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 821
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    nani anamwaga sumu?ni PARAPARA?
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taarifa inaleta kiu ya kujua zaidi lakini iko unclear.
     
Loading...