Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News alert:another updates from heslb.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 16, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama wewe umechaguliwa kwenye chuo au program ambayo hukuichagua kabisa kwenye zile 8 ulizoomba,na vile vile kama umechaguliwa kwenye 2nd round of application no matter uwe unasoma program zenye priority or non priority,anza kuandaa ada yako mapema tu coz mkopo haukuhusu kabisa{kwa kifupi mkopo ni kwa watu waliochaguliwa kwenye 1st round of application kwenye moja ya zile program zao 8 walizoziomba}kwa maelezo zaidi,unaweza kunipata kwenye number 0688528887.asanten
     
  2. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona hujatoa chanzo cha habari?pia sisi tutajuaje kama ndivyo ilivyo?
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkubwa Perry ama kweli Mjumbe hauwawi!
    pia it's cool ukitoa source ya taarifa hizi
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    toa source mkuu....
     
  5. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    the source is always aknowledged
     
  6. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah kaka ingekuwa pouwa sana kama ungetupatia tarehe rasmi ambayo watatoa mambo !!
     
  7. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hyo hata mimi nmeckia jaman 2nd round huw hawapata ki2
     
  8. J

    Joan Joel333 Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali ya magamba inafanya kazi mzee ni kipiga chinitu ndicho kilichobaki wana jf
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    source ya hii news,ni mimi mwenyewe leo nimekutana na loan officer wa heslb kanisani,kwa wale mliowah kufika pale ofic za heslb,kuna yule jamaa ctataka kumtaja jina lake,ofisi yake huwa iko pale room number 34,nadhani ofic yake kama cjakosea huwa imeandikwa loans disbursement department.
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mzee yaani yooote hayo ukashindwa muuliza swali la msingi, WANA ACHIA MZIGO LINI??
    mimi nikikutana na Officer wa HESLB ni salamu ama baada ya salamu ni swali "MZIGO UNAINGIA LINI??"
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,ckukumbuka kumuulza hlo swali,bt ktk maongezi yetu aliniambia wao wanaenda na time table,waliisha vitangazia vyuo vyote vifungue mwezi wa 10,sasa kwa vile ambavyo vitafungua kabla ya hapo,wao hawatakua wa kulaumiwa na vyuo hucka viangalie namna ya kuwa accomodate wanafunzi wao mpaka pesa ctakapotumwa hyo mwezi wa 10.
     
  12. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa iyo kitu ni mpaka mwezi wa kumi net ryt
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hakuniambia majina ya mikopo yanatoka lini,bt alichoniambia pesa kupelekwa vyuoni ni kuanzia mwez wa 10,na pia kuna baadhi ya vyuo kama udsm na udom wao list ya waliopata mkopo iko tayari,hii ni kwa sababu ya ud na udom walipeleka list ya wanafunz waliowachagua mapema,ila kutokana na utaratbu ulvo,hawawez kutoa list ya vyuo viwil pekee,mpaka vyuo vyote vikamilike ndo watatoa majina yote kwa pamoja.
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo imebaki kazi ya ze duduz atuletee "Loan Allocation Upload"
    teh! teh! teh!
     
  15. c

    chalema06 Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je na wale wanoendelea na masomo ambao mwaka wa jana walikosa kabisa kwa maana ya NO LOAN xo wakaamua kuomba mwaka huu nao vip kutokana na dodosa dodosa yako nao watawa consider au ndo watachinjiwa baharini, majibu tafadhali mkuu
     
  16. s

    songoros Senior Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu kamahicho.kwani ukiomba 2round ndo ukose mkopo.MFANO KUNACHUO CHA MEDICINE Kimeanziswa songea second round.na kinapriority 2600000 kwa 2600000 inamaana wote waliopata songea watakosa mkopo???LAMCNGI NI KUSUBIRIA TU BASI.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hilo swali lako cjaliuliza mkuu!
     
  18. s

    songoros Senior Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwenye sifa yakupata mkopo atapata regardless kaomba first au secondround!!
     
  19. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Leo ni kama uko mkweli vile
     
  20. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Leo unanishawishi kaina flani:ranger:
     
Loading...