Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Angalia mkutano wa waandishi wa habari na Rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 21, 2007.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
  2. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
  3. J

    JC Member

    #3
    Dec 21, 2007
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We get you!
     
  4. K

    Koba JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    namwangalia hapa anavyojikanyakanyaga tuu,anaulizwa EPA badala ya kujibu anaanza kutoa historia ya EPA...ha haha haha haaa tuendelee!
     
  5. K

    Koba JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Jk bwana naona safari zimemfanya asahau kiswahili maana kiingereza sana,naona kina kalulu anawaacha wakati mwingine..hahah haha haha tunaendelea
     
  6. K

    Koba JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    our fellow member John Mnyika naye sasa yupo TVT mnaweza kumwangalia
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2007
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Merry Xmas and happy new year wanajambo forum wote, nimerudi jimboni kwangu walau kusheherekea maadhimisho ya mwaka pamoja na ndug na marafiki nchini kwangu Danganyika... nikiwa bar moja wapo hapa maeneo ya Sinza -Kumekucha JK alikuwa akiongea kwenye TZ na waandishi wa habari..kupitia TV, akipongea pumba bin upupu...jamaa waliokuwa wengi pale waliomba wabadilishiwe channel maana wanamwita mzee wa porojo huyo hatutaki hata kumwona....nakumbuka JF waliishajadili kuporomoka kwa umaarufu wa awamu ya nne nimeshuhudia kuna ukweli kwenye hilo labda watani zangu CCM kama watabisha...nategemea kwenye kijijini haswa nitaleta tathimini zangu hapa kwenye ukumbi

    Ushi
     
Loading...