Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News alert:Ama kweli CHADEMA inawanyima usingizi CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PAMBANA, Mar 27, 2011.

  1. P

    PAMBANA Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM hapa Kimara mwisho wana kamkutano nasema kamkutano kwa sababu nilipita na kuangalia idadi ya watu waliopo hapo hawafiki hata 50,aliyekuwa anahutubia alikuwa m/kiti wa wilaya ya Kinondoni na ktk mazungumzo yake alikuwa anawazungumzia chama kikuu cha upinzani yaani ama kweli mti wenye matunda ndio unaorushiwa mawe.Kisha alisimama kijana mmoja aliyesema kuwa ni mwanasheria akijaribu kuwaita vijana wasogee kusikiliza lakini wengine waliendelea na shughuli zao,nilikuwa nimesimama na vijana wa kimasai kama wanne hivi nikasikia wakicheka na wakisema "utamdanganya nani",kazi wanayo maana inaonekana wameanza kuifanyia kazi kauli ya Mh.Sumaye maana nimesoma humu kuwa kuna kikao kingine kinaendelea huko Tegeta.

    Nawasilisha.

    CHADEMA MWENDO MDUNDO NA LAZIMA WAKIMBIZWE MPAKA WASHANGAE MAANA WANANCHI WANAELEWA KINACHOENDELEA.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wanajua CCM kuwa waliiba kura na hawapendwi ndo maana wanatapatapa tu ....warudie ile kampeni yao ya shuka kwa shuka na kukaa kwenye majani kukumbatia wapiga kura ...hahahaa..subiri siku CHADEMA wataitisha maandamano dar es salaam uone dar itakavosimama kwa masaa
     
Loading...