Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Newcastle na Middlesbrough zashuka daraja ligi ya Uingereza

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, May 24, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Newcastle na Middlesbrough zashuka daraja ligi ya Uingereza

    [​IMG]
    Kevin Nolan wa Newcastle akiwa haamini kama wameshuka daraja Sunday, May 24, 2009 9:04 PM

    Ligi ya Uingereza imeisha leo kwa timu ya Newcastle kushuka daraja baada ya miaka 16 katika ligi kuu ya Uingereza na sasa Newcastle itaungana na Middlesbrough na West Bromwich Albion kucheza ligi daraja la kwanza mwakani. Newcastle United ilishindwa kuwika mbele ya Aston Villa na kukubali kipigo cha bao 1-0 na hivyo kuhitimisha miaka yao 16 katika ligi kuu ya Uingereza.

    Newcastle iliingia uwanjani ikiwa na matumaini makubwa ya kubaki ligi kuu ya Uingereza ikitegemea Hull City itafungwa na Manchester United na wao kushinda mechi yao na Aston Villa.

    Mambo yalikuwa si mambo pale Hull City ilipobanjuliwa 1-0 na Manchester na Newcastle nayo kushindwa kuitumia nafasi hiyo na matokeo yake na wao pia wakalala 1-0 kwa goli la kujifunga la Damien Duff katika dakika ya 38.

    Damien Duff alijifunga baada ya kumpoteza maboya golikipa wake Steve Harper wakati akijaribu kuzuia shuti la Gareth Barry.

    Middlesbrough nayo iliingia uwanjani ikiwa na matumaini duni ya kubakia ligi hiyo mwakani na kuonyesha kiwango duni mbele ya West Ham kilichopelekea walale 2-1.

    Hakuna mtu aliyekuwa na furaha leo baada ya filimbi ya mwisho ya kumalizika kwa ligi ya Uingereza kama kocha wa Hull City, Phil Brown .

    Pamoja na kwamba Hull City ilikuwa imelala 1-0 kwa Manchester United, Phil Brown alishangilia utadhania amechukua kombe la ligi ya Uingereza baada ya kupata uhakika kwamba timu yake itacheza kwa mara nyingine ligi kuu ya Uingereza mwakani.
     
  2. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kuteleza si kuanguka,we now retreat in the trenches of the championship,regroup,rearm and fight our way back into the premiership-it is a sad day indeed but the infighting was destined to led us down-NEWCASTLE FC will be back to claim her rightfull place in english soccer-sooner or later the sleeping giant will wake up and the world will have to take notice
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Tatizo la New Castle FC ni kufukuza makocha na kwa hiyo kutokuwepo continuity. Kwa miaka 10 (zile enzi za Gullit) wamefukuza makocha 12. Washabiki wake nao hawana subira.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    iwe bojo hizi methali zingine zishapitwa na wakati.....wameshaanguka hao newcastle
     
  5. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wewe yoyo,mimi hizi methali nimejifunza ukubwani,ndio maana i am still fascinated- anyway the mighty Newcastle will be back
     
  6. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Ofcourse they will be back! Mambo ya kawaida tu kushuka daraja. Sio kama hapa kwetu timu ata zikiwa mbovu vipi hazishuki daraja asa Simba na Yanga
     
  7. senator

    senator JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naona safari ya newcastle kurudi itategemea kama hao mastar alikuwa nao wataendelea kupambana na kubaki na timu kama ilivyokuwa kwa Juventus...laa wakihama timu itakuwa ndoto kwa sasa Kurudi kwenye premier league..kama mambo ya Leeds Utd
     
  8. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    HAO mastar wote itabidi waondoke,they dont deserve to wear the newcastle colours.The man Allan shearer will build this team from a scratch.this team will never fold like Leeds united for NUFC haina deni
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakajipange vizuri...ata Manchester United nao walishawahi kushuka daraja lakini walivyorudi mziki wake mnaujua.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    May 27, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Oxford United wako daraja ka ngapi?
     
  11. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapo ipo kazi kubwa kupanda after next season. Shear hana experience. Great players dont always make great managers!
     
  12. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pep guardiola wa barcelona,had no experience beforehand,leo yuko on the verge of making history
     
  13. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Si unawaona kina Ince, Keane na Southgate walivyochemsha!
     
Loading...