Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New York Kuzuri Jamani!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tiger, Aug 4, 2010.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jitahidi siku moja uende ukajionee big-apple kulivyo; ili mradi uwe na ngawira kwani huko kama huna hizo [ hakuna cha mjomba huko] maisha yanaweza kuwa magumu mara mia kuliko ungekuwa BONGO!! Isidanganyike na picha ndugu yangu.
     
  3. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  4. T

    Tiger JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa nini kaka, unataka kuniambia Dar na Big Apple(kama alivyopaita Blules hapo juu ni sawa?)
    Lazima utakawa unatania.:horn:
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Huko ndo kuna mabepari ya kutosha. Yameenea kila sehemu utakuta made in korea by american company kibao, yanaiba kila sehemu ili yaishi vizuri.
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Unataka ukafanye nini huko? Kutalii? Kusoma? Kufanya kazi? Au kikazi? Akon alisema kwenye moja ya ma-concert yake kuwa ili upate heshima na umaarufu kwenye hayo majengo ni kufanya kazi kwa bidii na moyo mmoja na kuwa na FWEDHA za kumwaga!!!

    Ila angalia usijerudi na tabia ya kubwia miunga!!!!! Pia hiyo video inaonesha power of marketing innovation ya wenzetu! Hivi na sisi kwa nini tusitupie picha za vivutio vyetu kwenye hiyo mi-web 2.0 applications kama youtube na facebook?
     
  7. T

    Tiger JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kutalii tu mkuu then narudi home.
    Si unajua zile mambo za kuona kama hujafika Dar basi we sio mjanja?
    Sasa na mimi nona kama hujafika NYK basi najiona kuna kitu naki-miss.
    I rea love to be there one day. Just being there even for a minute.
    I love Big Apple.:fencing:
     
  8. g

    gutierez JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
  9. g

    gutierez JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kutembea sio mbaya,haijalishi pazuri wala pabaya ni sehemu ya kujifunza maisha na wenzetu wamewezaje na wanaishiji na serikali yao inawachukulia vp wananchi wake,ila ni vizuri sana kutembea sehemu ambazo unakuta ktk nchi zetu ni adimu kuviona eg barabara juu na chini
     
  10. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu wanatamani kwenda New York kuliko mbinguni. Mbinguni ni kuzuri zaidi
     
  11. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu wanatamani kwenda New York kuliko mbinguni. Mbinguni ni kuzuri zaidi
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,558
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    mkuu....raha jipe mwenyewe....kachukue visa nenda hata for a week...........
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
  14. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lahasha Tiger, hakuna utani hapo......na wala simaanishi kwamba Dar na Big Apple zipo sawa. nilichomaanisha ni kwamba Cameraman alikuwa anachukuwa zile sehemu zenye mvuto kwa ajili ya kuvutia watalii na Investors. Angeonyesha baadhi ya sehemu za South Bronx, Manhattan (Harlem) na Brooklyn labda huu mjadala ungekuwa mzuri zaidi.
    Mfano, kwenye hii video hatuoni PROJECTS zozote (wanapoishi watu maskini), homeless, drug addicts, na ombaomba. Kwa mujibu wa hiyo Video, kila mtu anaeishi NY ni tajiri, jambo ambalo sio kweli.

    Lakini ingekuwa ni Video ya nchi yoyote ya Africa usingekosa kuona watoto wenye utapiamlo, nyumba za mbavu za mbwa na taswira za watu waliokata tamaa ya maisha, ijapokuwa hiyi sio hali halisi ya bara zima la Africa.
     
  15. T

    Tiger JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    True dat!
     
  16. T

    Tiger JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Watu kama kina Kiranga ukiwaambia hivyo watakuelewa?
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Afadhali New York nimeishi, napajua, kuna wenzangu wanapajua, kwa hiyo najua pana exist na nikitaka kurudi kuhakikisha bado papo intact.

    Huko mbinguni kuna mtu kashafika? Unaweza kutupa ushahidi gani zaidi ya mapokeo ya kidini kuthibitisha kwamba kupo?

    Na kuhusu New Yorkers kuonyesha sehemu nzuri tu, wao hawajasema kwamba New York yote iko hivyo.Hata sisi tukitaka kuitangaza nchi yetu tunapiga picha sehemu zinazovutia tu, hatupigi picha Manzese Uwanja wa Fisi na kwa Mfuga Mbwa .Ukitaka kuonyesha ubaya wa New York kapige hizo picha, au zitafute online utuonyeshe.

    Hata Nyerere aliwaasa msiangalie mabaya yake tu bila kuangalia mazuri.Hata kama unataka kusema unataka kuwa balanced, on the whole, mazuri ya New York yana outweight mabaya yake. Hizo projects mnazozisma nyingine nzuri kuliko Upanga uhindini, na zaidi ya hayo hazikatiki umeme wala maji. Watu wana parks and recreational facilities ambazo hata Oysterbay yetu haina, sembuse huko Manzese kwa Mfuga Mbwa Uwanja wa fisi.

    Kwa hiyo stop with the negativity already, kama wenzetu wana cover negative side ya Africa tu, hawaonyeshi sehemu nzuri, that is wrong and we should point that out. But that does not mean we should do the same thing and dwell on their bad side.Tutakosa moral authority ya kuwasema. Again, for the umpteenth time, two wrongs do not make a right.
     
  18. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mbiguni kuna nini tena!!! ahhhh :yawn:
     
  19. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    New York? I love New York!!! i love shopping and dining in NY
     
  20. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,558
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    anything special about shopping in new york??
     
Loading...