Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEW YEAR wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Dec 29, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mimi nitakuwa London lakini sijui nijimwage wapi..of course sitaki kujichanganya na wabongo pale CHOONI (CLUB AFRIQUE) lakini naomba ushauri kuhusu clubs au sehemu nzuri za kujimwaga zenye mademu wazuri wasio ringa na wasafi
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2007
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama hutaki kujichanganya na wabongo wenzako "CHOONI" panda daladala uje kwetu Manzese kwa mfuga mbwa.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 29, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Mambo yote Velvet Room au The Compound...
    Kukiboa huko basi nina uhakika Body Tap, Magic City au Strokers hakutaboa...
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kuna kila dalili nitakuwa CHINA WHITE lakini kiingilio chake ni sawa na 245,000 ZA KIBONGO

    hiyo si hatari kwa starehe ya masaa 5 tu jamani?
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha duh umenikumbusha mbali sana wewe, 2005 pale Magic City jamaa uwa wanakufuru. Jazzy T bado hiko? Alafu nasikia waungwana waliiunguza Onyx.

    Mambo ya kuangalia Ball inadrop huku uso ukikuganda tuu ukitoka hapo unaangalia ustaarabu wa kutinga club.
     
Loading...